What's new

[Hỏi đáp] Cung đường HCM- Buôn Ma Thuột- Pleiku- Kon Tum

Từ kontum sang pleiku là 54 km. Nếu bên đó không có xe giường nằm thì bạn có thể đón xe qua pleiku. từ pleiku đi xuống sg hết 10 tiếng. Giá vé xe từ pleiku xuống Sg khoảng 300 K. Thân.

Last edited by a moderator:
Kontum và pleiku đều có xe về saigon 24/24,cả xe giường nằm,và gởi xe máy theo cũng được,thời gian 5 ngày theo mình thì dư sức,chỉ cần lên chương trình thích hợp thôi.

quốc lộ 14 đoạn Bù Đăng - Bình Phước đường xấu chạy hơi bụi và cực... làm đường gần 2 năm rồi mà vẫn chưa xong... hic hic

quốc lộ 14 đoạn Bù Đăng - Bình Phước đường xấu chạy hơi bụi và cực... làm đường gần 2 năm rồi mà vẫn chưa xong... hic hic

Chính xác em mới vừa đi Pleiku - BMT về . Băt đầu từ đoạn Bù Đăng là đường xấu, phải nói là " max-xa" đã luôn

Cung đường 14 từ Đồng Xoài đi BMT từ lâu không được nâng cấp nên cả đoạn đường này là xấu nhât trong cung đường 14 hiên nay.....

cung đường trên em có đi hết được không, liệu đi xe khách từ Kontum về SGN có đủ thời gian để sáng hôm sau bay chuyến 6h ra HAN không?
Cám ơn các bác nhiều ạ! :D
Xe khách từ kon tum đi SG mất 12 tiếng. thường thường xe xuất phát từ lúc 6h chiều đến SG là 6h sáng cộng trừ 30' nên ko đủ thời gian cho chuyến bay 6h ra HAN đâu bạn.

Bạn Quanggia ơi, cho mình hỏi, từ Kon Tum đi ngã ba Đông Dương thì đi đường qua vườn quốc gia Chư Mom Ray cũng được hả? Mình xem maps của google thấy nó chỉ mỗi 1 đường nên phải hỏi lại bạn cho chắc.
Hi hi, cảm ơn bạn nhé!

em xin lỗi nhưng cho em hỏi ké topic với. Có ai đi gần đây ko ạ (tầm tháng 7/2013). Em 29/8 tới định đi Buôn Ma Thuột mà ko biết đường có đẹp ko.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back