What's new

[ĐÃ CHỐT ĐOÀN] A Pa Chải - Nhà Gà chinh phục Cực Tây Tổ Quốc

Status
Not open for further replies.
Re: A pa chải - Nhà gà chinh phục cực Tây tổ quốc

Kính thứa các a chị em(chắc em là bé nhất ở đây)...tình hình là em đã gửi mail đăng kí của em là Đàm Tuấn Phong và bạn em là Bùi Phạm trà MI cho a Việt thì phải, nhưng đến hum nay chốt rồi và em vẫn chửa biết là em và bạn em đã có tên trong danh sách chưa. Nên em lo quá. Kính mong a chị nào có danh sách chốt trả lời em 1 câu để em yên tâm với. Tiện thể em đăng kí 2 áo 1 nam 1 nứ nhé.

Cho @manhnm đăng ký 1 cái áo size M (nam) nhé F1.
Khi nào off Apachai mình đóng tiền nhé.
Bác GÀ chọi đăng ký jup mình đi

Last edited:

Mọi người dẹp ra Tin nóng Tin nóng:
- Theo thông tin em Gà Mập bán cho GC thì vấn đề cho ngựa sắt lên Điện Biên đã được giải quyết. Giá cả cũng đã được giảm 1 cách tối thiểu do em mèo mập to hơn dì nên dì cho chung ta giá như sau.
+ Xe máy: 300k
+ Người: 300k ăn bữa tối nếu không ăn là 260k (Cái này sẽ bóng bàn trong buổi off, lí do GC sẽ nói với mọi người sau)
Còn giờ xuất phát chúng ta muốn đi mấy giờ tối thứ 5 cũng được (quen nên nhờ vả hết công suất luôn).
1 vấn đề quan trong đã được giải quyết, Thứ 4 này sẽ off 1 buổi nhé, lâu không gặp nhau rồi.

Mọi người dẹp ra Tin nóng Tin nóng:
- Theo thông tin em Gà Mập bán cho GC thì vấn đề cho ngựa sắt lên Điện Biên đã được giải quyết. Giá cả cũng đã được giảm 1 cách tối thiểu do em mèo mập to hơn dì nên dì cho chung ta giá như sau.
+ Xe máy: 300k
+ Người: 300k ăn bữa tối nếu không ăn là 260k (Cái này sẽ bóng bàn trong buổi off, lí do GC sẽ nói với mọi người sau)
Còn giờ xuất phát chúng ta muốn đi mấy giờ tối thứ 5 cũng được (quen nên nhờ vả hết công suất luôn).
1 vấn đề quan trong đã được giải quyết, Thứ 4 này sẽ off 1 buổi nhé, lâu không gặp nhau rồi.
300k là sao anh ơi em vẫn chưa hiểu

@Đụt: tiền gửi xe máy từ HN lên ĐB là 300k/1 xe máy, còn tiền vé người thì cũng 300k/1 người.
@All: Cung này chúng ta sẽ tiến hành thực hiện công tác dân chủ trong việc xếp xế ôm (hehe nghe sặc mùi ...) bằng việc bốc thăm. Xế và ôm sẽ có số báo danh, 2 bên cùng bốc, ai trùng số thì xếp thành 1 cặp. Làm thế cho đảm bảo xã hội công bằng, dân chủ, văn minh =)) :gun

Anh Dũng cũng đi ah , nếu thiếu ôm thì PM em sớm nhé , đang có 1 đứa dập dòm

- Update danh sách mới nhất (có lẽ là sẽ chốt ở danh sách này): https://spreadsheets.google.com/spr...RoK0vdFVZeTE4UWZXeWZLTkdnczBIVXNSTmc&hl=en_US
@Lê thị Zê: a đã quảng cáo e là hot-ôm của cung này rồi nên e sắp thành tâm điểm của giới truyền thông đấy =))
Đại ca ơi hiện tại mới có 11 ôm thôi nha , Mèo mập chắc đi một mình thôi ( không lại tuyển ôm cho mèo mập :D )

@nqvietx1: em nghĩ là hót-ôm thì chuẩn hơn hot-ôm anh ạ:D, còn giới truyền thông thì em cũng quen việc xuất hiện trc công chúng rùi ý mà, hehe :p
mà anh đừng quảng cáo Pr cho em thế, em chỉ sợ ko khéo đến lúc bốc thăm mng lại đẩy thăm cho nhau ko ai chịu cho em...ôm em phải ở nhà thì chít dở :">, hihi
Em đăng kí mua áo rùi ko biết bao giờ thì đóng tiền ạ?

cập nhật thông tin về vụ a pa chải bên gà 8 rất mệt , nên mở hẳn topic riêng để bàn và thống nhất cách đi , tổ chức , chuẩn bị ra sao , bao nhiêu thành viên ... Chứ đến như em giờ còn chả biết mô tê gì ; mà lập ra sau có cái để mà nhung nhớ , tìm hiểu lại ...

ĐÃ CHỐT ĐOÀN
Dạ ! cũng nên cho em biết sơ sơ mặt Bác Hồ, chứ không thế này làm sao em dám "Chốt " ạ!! @@

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back