What's new

Đà Nẵng, chỗ ăn, chỗ nghỉ

Đà Nẵng thì chịu khó đọc bài đầu tiên của bác chủ topic là rất đầy đủ rồi. Mình ở ĐN 2 năm nay mà còn ko biết đc nhiều như vậy :( còn buổi đêm theo như kinh nghiệm của mình thì bạn chỉ có thể 1 là nhậu 2 là ăn đêm thôi (1 vài địa chỉ ăn đêm là đường Hùng Vương đoạn siêu thị Big C và chợ Cồn hoặc là bệnh viện đa khoa Đà Nẵng), chứ sàn này sàn nọ thì cũng 2h sáng là nghỉ hết (hay đi ăn đêm ở gần Vegas club trên đường 2/9, cứ tầm 2h sáng thì các em đi làm về rồi đi ăn đêm nhìn mãn nhãn lắm)

Hoặc lang thang buổi đêm thì có thể ra bờ sông Hàn uống nước mía ở quán ngay chân cầu nhưng phải cẩn thận mấy thằng pd ở đấy, anh nào cao to đen hôi là hay bị nó trêu lém. Ngoài các địa điểm ở trên thì những phần còn lại của Đà Nẵng tắt đèn tối om nhìn buồn lắm.

ps: Nếu có thời gian đi lang thang ngắm nghía tầm 1 tuần liền thì sẽ thấy gái ĐN cũng có nhiều bạn xinh lắm hehe.

Tùy khẩu vị từng người mà ĐN có chỗ chơi khuya riêng chứ không nhất thiết cứ phải Phương Đông hay 2/9 đâu bồ tèo. Đừng nghe lời chiến binh xui dại mà tàn tạ đời giai đới :LL

Đang nóng bỏ mợ ra được.

@ chiến binh : Tớ ở ĐN từ khi chưa biết mặc underwear mà sao chưa bao giờ thấy gái ĐN xinh nhỉ. Hay thẩm mĩ mình bị lệch lạc.

vậy bác let it be biết mà không mách ah`,đây là e tham khảo chứ sàn với gái thì quê e là ổ rồi,tội gì phải đi đâu thưởng thức,e cần hỏi là chỗ ăn+chơi đặc trưng(nếu có) của ĐN,bác bít thì mách e

vậy bác let it be biết mà không mách ah`,đây là e tham khảo chứ sàn với gái thì quê e là ổ rồi,tội gì phải đi đâu thưởng thức,e cần hỏi là chỗ ăn+chơi đặc trưng(nếu có) của ĐN,bác bít thì mách e

Bồ tèo quê ở đâu? Nói tớ biết khẩu vị tớ chỉ cho.

Tùy vào cái gu nữa kemiano ạ mỗi người có 1 cái gu khác nhau mà. Nhưng nói chung là gái ĐN dạo này nhìn xinh hơn hẳn so với lúc mình mới vào ĐN hehe

Bồ tèo quê ở đâu? Nói tớ biết khẩu vị tớ chỉ cho.

e quê Hải Phòng :D,bác chỉ cho e mấy món mà quê e không có ấy,e nhẩm có tré,mì Quảng...còn đâu bác cho e thêm vài món tham khảo nhé(beer)(beer)

Last edited:
Tùy khẩu vị từng người mà ĐN có chỗ chơi khuya riêng chứ không nhất thiết cứ phải Phương Đông hay 2/9 đâu bồ tèo. Đừng nghe lời chiến binh xui dại mà tàn tạ đời giai đới :LL

Đang nóng bỏ mợ ra được.

@ chiến binh : Tớ ở ĐN từ khi chưa biết mặc underwear mà sao chưa bao giờ thấy gái ĐN xinh nhỉ. Hay thẩm mĩ mình bị lệch lạc.

có những chỗ ăn chơi nhưng tớ thiết nghĩ bạn nên hỏi ở các diễn đàn khác, tránh gây ảnh hưởng ko tốt

bác Kem rành chốn ăn chơi,đợt này e vào bác có rỗi thì đi cùng luôn cho vui,còn có người nâng chén(beer)(beer)(beer)

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,672
190,157
Latest member
atro
Back