What's new

Dành cho những ai đã - đang và sắp yêu bạn phượt

Thiên hạ đồn, em mà nghe thiên hạ có mà đổ thóc giống ra chén! Đừng tin...

Anh giờ quyết chí yêu, quyết chí yêu người cùng máu phượt.

Sai lầm, sai lầm rất lớn về tư duy.

Phượt mà cùng với người yêu thì ra thể thống chó gì nữa. Như bạn Quang gái là một ví dụ. Yêu bạn phượt là ở nhà chăn gà ngay lập tức.

Phượt là phải cùng bạn gái mới quen nó mới hứng, mới tình, mới đủ sức đêm thức mà ngày vẫn chạy như ngựa được.

Không là lật xe ngay :LL

Kinh nghiệm à ... thế lày nhé!

Thứ nhất óp nhiều
Thứ hai ham tán
Thứ ba đẹp chai
Thứ tư xinh gái
Thứ năm có trái tim vĩ đại (không phải bịnh to tim)
Thứ sáu túi cũng to
Thú bẩy phượt vừa vừa thôi

Nhể :D

Vầng...em vào trả lời bác Beo

Thứ nhất:: agree:D
Thứ hai: agree:D
Thứ ba: not important;)
Thứ tư: can not affort:LL
Thứ năm: not understand so much :D ((how big did you mention?)
Thứ sáu: Poor me:(
Thứ bảy: agree :D ('cause of my work)

Dạ em nói thầm thôi ạ (NT) : khí ko phải bà xã bác hiện tại có phải chính là bạn phượt thời quá khứ của bác ko ạ???;)

Last edited:
Tớ thích yêu bạn phượt, nhưng chả có..éo ai để yêu ! Giờ mỗi mình, có cậu nào muốn yêu gặp tớ nhá :LL

Dạ thôi ạ :LL :D Bác hoangbquang nói nhỏ nhỏ tí cho em nhờ ;) :))
Bác nói to thế rồi cái bạn hôm nọ ngồi xoa bóp chân cho bác lại buồn...:D :)) =))
Đi về ngồi ngắm ảnh truyền hình trực tiếp, chị Trinity còn khen nức nở gf của bác hoangbquang xinh xắn mãi...(NT) :D chẹp...

Cao Sơn;12211 said:
Phượt mà cùng với người yêu thì ra thể thống chó gì nữa.
Phượt là phải cùng bạn gái mới quen nó mới hứng, mới tình, mới đủ sức đêm thức mà ngày vẫn chạy như ngựa được.

Không là lật xe ngay :LL

ặc ặc :LL :D :)) =))
Đúng là Bác Cao Sơn..
Bác sang nhà F19 mà chơi...em nghe Tây nó đồn bác dùng được tận 19 lần...ặc ặc...
Thảo nào mà phát biểu...:D :)) =))

Vầng...em vào trả lời bác Beo

Dạ em nói thầm thôi ạ (NT) : khí ko phải bà xã bác hiện tại có phải chính là bạn phượt thời quá khứ của bác ko ạ???;)

Hô Hô, vợ của bạn babel trước không có biết phượt, từ ngày được babel cưới về xong chả hiểu sao phượt liên tục còn babel thì ở nhà....luôn :LL :LL

Đoạn này là cái gì í nhờ, bác Beo nhờ (NT) :D
Em nỏ hiểu :LL :D

2D là hai dây ợ! oh hô hô hô ... sao mà ieu thế không bít :LL

Originally Posted by hoangbquang:
Tớ thích yêu bạn phượt, nhưng chả có..éo ai để yêu ! Giờ mỗi mình, có cậu nào muốn yêu gặp tớ nhá

Cái này là chính xác đấy, cụ này chỉ có thích ieu thôi, chớ có dám ieu x đâu, thế mới hỏi chớ ... nhể :LL

Hô Hô, vợ của bạn babel trước không có biết phượt, từ ngày được babel cưới về xong chả hiểu sao phượt liên tục còn babel thì ở nhà....luôn

Thế thì iem mới ieu các bạn phượt chớ ... (beer)

thôi xong!!!
tôi lại đi chết đây, tại sao chẳng có chỗ nào cho tớ chơi ở cái chốn lượt phượt này nhỉ

:( :( :(
:D

Bạn PVC càng ngày càng hư nhờ! Em MLT ơi, hôm nào mình đến chơi với vợ bạn PVC nhá! (beer)

Hô Hô, vợ của bạn babel trước không có biết phượt, từ ngày được babel cưới về xong chả hiểu sao phượt liên tục còn babel thì ở nhà....luôn :LL :LL

Em tò mò tí ợ (NT)
vnvirus là ai mà biết rõ về hoàn cảnh riêng của bác Beo thế nhờ??? há chẳng phải là đệ nhất phu nhân của bác Beo đó sao????;) :D

Bạn PVC càng ngày càng hư nhờ! Em MLT ơi, hôm nào mình đến chơi với vợ bạn PVC nhá! (beer)

Dạ vầng...ít ra thì cũng có chị là chỗ quen biết đi lại...tiện phết chị nhờ :)) :)) :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back