What's new

Đấu giá chai William Grant's Ủng hộ miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá chai William Grant's Ủng hộ miền Trung

Bác homeless man ơi, bác "quẳng cáo" thêm 1 tí nữa đi ạ! Em bắt đầu thòm thèm rồi đây (mặc dù em không uống, kakaka...). Em tính tặng thầy em đãi khách quý ạ!

Bác Bánh mì có hơn 20 chai be bé kia rồi vẫn còn mấu ư. Ừ thì thuyền bự ra biển nhớn ai cấm=)). Nhưng các bác biết đấy, em PR không bằng mấy em đâu, chỉ có rượu của em là người thật việc thật đới. Bà con miền Trung đã có gần 30 chục thùng mì rồi. Cố lên các bác.

Mà sao Min, mod đi đâu hết? Hôm qua thấy bác Cường Dương thập thò song lại lặn mất.

Nếu bác nào đặt mua bằng giá 20 chai của em 2Su trở lên em khuyến mại thêm cái boomerang mang từ Úc về he he.

Nào ai nhanh tay nhỉ? Cờ đang trong tay bạn Xanh giá là 2,000,000

Last edited:

Em có máu me gì đâu bác! Chỉ muốn tìm "rượu ngon, rượu quý" về đãi thầy u. Ngặt nỗi kiến thức về rượu của em... nói đến thật xấu hổ, nên nhân dịp này muốn mon men học hỏi các bác thêm 1 tí.

Em ra giá mới nhé: 2,5tr! Nếu may mắn thì em xin rước em này về cho thầy em vừa nhâm nhi vừa ngắm 20 em kia vậy :)

Em ra giá mới nhé: 2,5tr! Nếu may mắn thì em xin rước em này về cho thầy em vừa nhâm nhi vừa ngắm 20 em kia vậy :)

Đang hên trúng chai rum rồi, làm tiếp chai này luôn, có lẽ mình hạp với rượu chăng. Làm phát 3.000 k. trúng hôm bánh mì saigon rước nàng về dinh khui ra uống chung lun

Ơ hơ, thế rịu quý của iem đóng gói theo chân Lãnh đạo đi Nam cùng 20 em bé kia à.

Em kể lại hành trình mang được em nó về Việt Nam các bác nghe nhé.

Em mua nó trong Cửa hàng miễn thuế sân bay Quốc tế Melbourne năm 2000. Em chọn em này vì cái thân hình tam giác đặc biệt của nó bản thân chưa thấy qua bao giờ. Với lại tuy giá cao nhưng nó còn khuyến mại thêm hai chai nhỏ 0.375l coi như là quà sinh nhật nó mừng cho mình. Hai chai nhỏ thì iem thịt lâu rồi. Hơn 10 năm rồi còn giề...

Vồn ban đầu nó có vỏ, bỏ trong hộp lót lụa đỏ, đẹp mê li nhưng nó cồng kềnh quá em đành phải bỏ hộp đi, lấy quần áo bọc kỹ và bỏ vào Ba lô nâng như nâng trứng vì sợ nó vỡ. Mua sau khi đã gửi hành lý rồi nên là tất tật phải khoác lên vai. Về đến Changi, máy bay nhà ta không sang cõng iem về được nên đành phải lăn lê ở Sân bay của bạn gần ngày trời nhưng đi đâu cũng khoác theo cái Ba lô đựng em nó. Cuối cùng Hãng Sorry Airlines hủy chuyến không sang, em phải bươn trải về Sài Gềnh bằng Swiss Air. Bạn Willlam Grant's này tiếp tục phải nằm lại SB Tẩn Sớm Nhất (không nước uống, không có gì ăn, không hướng dẫn, người nằm la liêt...) thêm nửa ngày mới về được quê em:gun. Vạ vật ở Sân bay do hủy chuyến thì các bác biết nó đông đúc, lộn xộn, ba bửa như thế nào rồi. Vậy mà iem vẫn mang được nó về không sứt mẻ tí nào:)).

Để đến hôm nay, nó lại có cơ duyên trở về Nam, thăm lại nơi nó đã cùng em bị tẩn ê chề. Chả biết cái duyên ấy có come true không he he=)).

Đấy các bác thấy, lai lịch iem nó cũng gian nan phết. Nếu không vì các lý do trên iem đã chả đấu giá lên đây làm jề. Em đưa chai Chivas hay Chopin lên thì các bác nghi rượu giả ngay, bán tại quán (bên) vỉa hè thiếu gì. Thế nó mất ý nghĩa.

Không biết sau câu chuyện em kể, bạn Grant's này có nhẩy được phát nữa không?

Em nhờ cả vào các bác.

Ảnh đi Úc của em này, em chưa tiết lộ với ai cái ảnh này. Nay up lên làm tin ạ

Còn em nó đây.

Cả hai cùng ngắn các bác nhỉ=)).

Thay mặt nhân dân miền Trung, cám ơn tất cả các bác đã nhiệt tình.

Thế Cối đại đâu nhể?...

@ balckred tiếp đạn với mình đi, đưa dzịu dzìa xì gòn luôn ihi, hôm nào giao lưu bữa nhé

Bác take care ơi, thế thì em chả thèm đãi khách nữa, em tiếp đạn với bác rước em này về Xì Gòn luôn, cho bác và blackred nhậu, em ở ngoài cổ vũ cũng được :)

Bây giờ em phải out rồi, khoảng 9:30pm, em sẽ sát cánh chiến đầu với bác! Bác đang cầm cờ nên cũng không có gì phải lo nhỉ?

@take care: có mặt em đây, em sẽ cùng banhmi chống lưng cho bác :D
(chẹp, cứ nghĩ tới việc khui em nó là em lại... chẹp chẹp)

:LHớ hớ, các bác liên "ranh" liên thủ thế kia thì thành hẳn nột cái ê-tê-két những phượters có tình thương mến thương đồng bào miền Trung rồi còn gì=)). Đợt sau iem vào Sài Gềnh thế nào cũng nhờ bác BM dẫn đi nhậu với các bác đặng kiếm miếng bánh mì làm quen hỉ.

Để iem úp thêm mấy cái ảnh câu kéo. Các bác sẽ rất hài lòng khi rinh-tê được em nó về. Còn mi tôm thì quay đầu thẳng hướng về miền Trung:)).

Cố lên các bác, sắp đến giờ gõ búa rồi(wait).

Sao các bác miền bắc nhà mềnh...im ắng thế nhẩy (đừng ném đá em :D )
LM tiền quyền trận Su Su ới ời ơi....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back