What's new

Đấu giá từ thiện - Đĩa GOLD CD 24KARAT Jim Croce-Words and Music (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá từ thiện - Đĩa GOLD CD 24KARAT Jim Croce-Words and Music (THỜI HẠN 0H, 27

Đã có 120kg gạo để giúp đỡ bà con miền Trung, 12 gia đình đã có thêm gạo để ăn trong lúc hoạn nạn, chiếc đĩa Vàng dành cho tấm lòng Vàng, mọi người cố lên nào.

Re: Đấu giá từ thiện - Đĩa GOLD CD 24KARAT Jim Croce-Words and Music (THỜI HẠN 0H, 27

Em Hoàng đây mà anh Linh. Sao lại gọi là bác :)) sướng quá. Cho em xin 50.000 VND quẩy nữa ăn cho đã : 1.250.000 VND

Thông báo:

Đề nghị những ai đã từng ngồi nhà iem nghe nhạc chuẩn bị chống lưng cho iem để chiến vụ này (Hình như có cả Nguyen, Quạt :D)

1.350K

Chiến đê, các bác không thể để hàng tuồn về HPH được nhá ! =))
Má Mì mà ăn quả đĩa thì chả hóa ra chị em Pụ Nữ đè bẹp anh em trên mọi chiến trường à ??

Chà, có cái đĩa này mở nhỏ nhỏ, tiếng guitar mộc nhẹ nhàng, ngập ngừng với giai điệu, lời hát du dương, ấm áp đồng quê, mà nằm đọc sách thì đúng là sung sướng quá đê. :))

Chà, có cái đĩa này mở nhỏ nhỏ, tiếng guitar mộc nhẹ nhàng, ngập ngừng với giai điệu, lời hát du dương, ấm áp đồng quê, mà nằm đọc sách thì đúng là sung sướng quá đê. :))

Vậy thay mặt bác Giang Cơ làm quả 2,000,000 này, sướng luôn này. Mời bác bỏ tiền đê, xác nhận luôn cái được không ạ(NT)(wait).

Vậy thay mặt bác Giang Cơ làm quả 2,000,000 này, sướng luôn này. Mời bác bỏ tiền đê, xác nhận luôn cái được không ạ(NT)(wait).

Hí hí, cám ơn bác Homeless, dưng mà em đang thích cặp loa rồi...

Mời các bác khác nào...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,623
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back