What's new

Đấu giá vì miền Trung ruột thịt - Bộ ST 10 loại rượu trên 20chai 50ml! (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá vì miền Trung ruột thịt - Bộ sưu tập 10 loại rượu trên 20chai 50ml !

kể ra mua bán ở đây mệt phết nhờ, cứ phải bấm F5 xem đã có ai trả nhời chưa. Su có cách gì nhanh hơn, bảo chị mấy.

Re: Đấu giá vì miền Trung ruột thịt - Bộ sưu tập 10 loại rượu trên 20chai 50ml !

Su để anh edit cái giá bán luôn khủng tý cho nhanh nhé :)) để thế này lâu tem chống hàng giả nó bong ra mất :))

Dạo này bạn Black ghét mình sao mà mình Buzz mãi éo trả nhời .

Diệu là 1 thứ vô cùng quý giá đối với mình. Và càng quý hơn khi biết rằng ngày xưa vì uống có 1 chai Chivas của cô bồ cũ mà mình gãy cha nó cái răng khi đi uống cafe. :D

Do đó mình mạo muội, rón rén với với giá 1500K.

Mục đích của mình cho cuộc đấu này là nhà mình thì luôn có Gò Đen, Bàu Đá, Phú Lễ, Nghệ An, Rượu ngô....nhưng chỉ thiếu bộ này thôi. (c)

@Nguyen: Đừng có mà cà khịa nhá, đang chim cú đây nhá, đang phải tự mua 20 chai này để tự sướng đấy nhá :(

1.700k, ưu tiên người cao tuổi đê, hôm nay đã hụt vụ <40 rồi :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,625
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back