What's new

[Hỏi đáp] Đi du lịch Thái Lan

bên này có lấy phí gì không bác, có phải book dịch vụ gì của nó ko???
bên này của chính phủ Thái họ hỗ trợ du lịch thôi chứ không phải làm dịch vụ đâu chú
Đa số bạn bè mình đều đến cục du lịch Thái Lan để xin bản dồ, brochure thông tin với cả thẻ tàu điện BTS nữa

1. Mùa sale đúng là đông lắm bạn, rẻ nhưng mà bon chen
2. Bác nào kể Phuket, Pattaya rồi đó, muốn hoài cổ thì đi Ayutthaya hay Chiang Mai
3. Giờ book tháng 9 đi là đẹp và rẻ luôn, Nok Air hoặc Air Asia nè

Bác biết tuốt cho em hỏi là giờ em muốn đi mùa sale để mua đồ đẹp mà giá hạt dẻ thì đi chỗ nào bác nhỉ :D

bên này của chính phủ Thái họ hỗ trợ du lịch thôi chứ không phải làm dịch vụ đâu chú
Đa số bạn bè mình đều đến cục du lịch Thái Lan để xin bản dồ, brochure thông tin với cả thẻ tàu điện BTS nữa

Hay vậy luôn hả bác :D lần đầu em nghe luôn á, muốn đi lắm mà thông tin loạn xì ngầu không biết tìm đâu cho đúng,
để em sắp xếp qua bên này thử có hưởng sái được gì không hahah
đội ơn bác

Bangkok thẳng tiến
chịu khó đem bao tải tiền lội vô Chatuchak Market, Pratunam, Platinum

cảm ơn bác biết tuốt, em đang định book tour cả nhà đi chơi dịp hè cho mấy đứa nhỏ giải lao
tiện thể chắc ghe mua đồ Tết cho tụi nó luôn
:D

Hay vậy luôn hả bác :D lần đầu em nghe luôn á, muốn đi lắm mà thông tin loạn xì ngầu không biết tìm đâu cho đúng,
để em sắp xếp qua bên này thử có hưởng sái được gì không hahah
đội ơn bác
chú vô page nó tham khảo trước nè facebook.com/TATHochiminh
giờ nó đang làm cuộc thi online trúng vé máy bay khứ hồi đi Thái đó
Chúc chú em may mắn :)

Last edited:
chú vô page nó tham khảo trước nè facebook.com/TATHochiminh
giờ nó đang làm cuộc thi online trúng vé máy bay khứ hồi đi Thái đó
Chúc chú em may mắn :)

:L hôm nay gặp bác quả là ngày lành tháng tốt, nếu em may mắn rinh được giải về xin mời bác cùng đối ẩm một bữa :))

cảm ơn bác biết tuốt, em đang định book tour cả nhà đi chơi dịp hè cho mấy đứa nhỏ giải lao
tiện thể chắc ghe mua đồ Tết cho tụi nó luôn
:D
Thôi đi tour gò bó lắm bạn ơi. Giờ đi Thái Lan cũng dễ dàng tiết kiệm nữa, chú săn vé máy bay sớm, book phòng đâu vào đó là ổn thôi
muốn đi đâu cũng được chứ tour là nó có lộ trình, dễ dì đi được vô chợ mà mua đồ Tết =))

Thôi đi tour gò bó lắm bạn ơi. Giờ đi Thái Lan cũng dễ dàng tiết kiệm nữa, chú săn vé máy bay sớm, book phòng đâu vào đó là ổn thôi
muốn đi đâu cũng được chứ tour là nó có lộ trình, dễ dì đi được vô chợ mà mua đồ Tết =))

em cũng biết vậy nhưng do chưa đi lần nào lại có trẻ nhỏ nên cần an toàn
em thấy trong lộ trình các hãng thường báo đi MBK, Siam Paragon... chỗ này mua đồ ok không bác

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,645
190,155
Latest member
ncvinh123
Back