What's new

[Hỏi đáp] địa chỉ mua đồ phượt?

Mọi người cho hỏi muốn phòng thân thì mua dụng cụ gì vậy? Hay chỉ cần đèn pin là đủ

Chào bạn,
Để tự vệ hợp pháp bạn có thể dùng đèn pin dạng tactical như của Nebo, Fenix,... hoặc các loại đèn pin size lớn để thay cho baton trong các trường hợp khẩn cấp như Maglite 3D, 6D.
Ngoài ra bạn có thể mua tactical pen, những cây viết loại này được dân văn phòng Mỹ dùng rất nhiều. Ngoài chức năng là viết thì nó được trang bị vỏ ngoài rất cứng. Nó là một loại biến thể của Kubaton. :)

Bạn cần gì cứ pm mình nhé. Thân ái.

Bác Vũ cho xin hình và công năng của cây viết cho bà con dễ tham khảo đi Bác.

Vâng, tactical pen thì các bác có thể search gg hoặc amazon sẽ ra nhiều loại và nhiều hãng lắm ạ.

Mình thì đang chấm cây này của UZI, bởi nó có thể thay ruột bằng các loại ruột viết phổ thông hiện có trên thị trường. Các ngàm nhọn và xoắn ở cuối viết ngoài việc giúp tự vệ, nó còn giúp thu thập DNA của kẻ tấn công mình. Chưa hết, có một chìa khoá giúp mở còng được ẩn bên trong viết cũng là yếu tố bất ngờ mà ta cần tính đến. :)

Last edited:
Nếu có thời gian mời mọi người qua chỗ mình nhé, 97 đặng tiến đông. CHỗ mình có đầy đủ tất cả mọi đồ cho hành trình của các bạn từ miếng dán phản quang, túi trùm ba lô, kính chống bụi đến giày, ba lô, túi ngủ...
Bên mình có hàng ba lô không phải chính hãng vì giá rất đắt nhưng hàng việt nam xuất khẩu 100%.
Chúc mọi người chọn được món đồ ưng ý.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,627
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back