What's new

Điều cuối cùng bạn làm trong năm 2008

Việc cuối cùng và cũng là việc thú vị nhất ngày cuối năm là mình vừa uống rượu vừa chiêm ngưỡng chủ party cặm cụi lau thảm trắng toát vừa bị một đứa trẻ con xô bàn đổ rượu vang đỏ xuống. Thế là cả lũ quên bố mất thời khắc giao thừa - thế này chắc quên cả năm rồi, nhưng mà cả năm được uống vang đỏ thì quên là rõ rồi, nhở ;)

Bọn khoai tây nó tuyên truyền rằng, từ tối 31 cuối năm cho tới rạng sáng 1/1 nếu chúng ta vui thì cả năm vui, nếu buồn thì cả năm buồn, nếu đang bù khú với bạn bè thì cả năm được bạn bè rủ đi bù khú tĩ tã, nếu đang ấy ấy, thì năm đó ấy ấy hơi bị nhiều hẹ hẹ... Vì thế bọn khoai tây nó kiểu gì cũng lên kế hoạch cho cái tối đó hoành tráng trước cả tháng là ít

Các bác cứ thử nghiệm xem có đúng không nhé. Riêng với nhà em thì em thấy khá đúng đấy :D

Úi. Nếu mà đúng thế thì năm con Sửu tới đây tớ tha hồ bù khú hú hí lượt phượt hả, kkkk:D. Lúc giao thừa đấy bọn tớ đang phượt, nghỉ đêm tụ tập bù khú rượu ngô tại Hà Giang(beer), xong lại còn hug nhau nữa chứ(HH)

Em nhớ là...cái thời khắc đó em đang đốt đèn cầy ^^ ... Mẹ nói đốt mâm đèn để cúng giao thừa ... nên việc cuối cùng em làm là quẹt hột quẹt ..đốt nến ...cháy phừng phừng :))

Phút cuối năm á, (NO) tớ chơi Đua cá ngựa và bị ngựa đá mất 500k.X(
Chắc năm nay bị ngựa đá suốt năm luôn:Dam

Bọn khoai tây nó tuyên truyền rằng, từ tối 31 cuối năm cho tới rạng sáng 1/1 nếu chúng ta vui thì cả năm vui, nếu buồn thì cả năm buồn, nếu đang bù khú với bạn bè thì cả năm được bạn bè rủ đi bù khú tĩ tã, nếu đang ấy ấy, thì năm đó ấy ấy hơi bị nhiều hẹ hẹ... Vì thế bọn khoai tây nó kiểu gì cũng lên kế hoạch cho cái tối đó hoành tráng trước cả tháng là ít

Các bác cứ thử nghiệm xem có đúng không nhé. Riêng với nhà em thì em thấy khá đúng đấy :D

Ak ak, nếu đúng thế thì cả năm em sẽ nấu ăn rất ngon và lúc nào cũng có cảm giác "trăng mật mới yêu" với người yêu của em á?Vì hôm đấy em làm 2 món dessert ngon tuyệt ở nhà 1 chị ở NY, sau đó thì hai đứa về nhà, trên đường đi gặp 1 tí tai nạn, nhưng nhờ thế lại có cảm giác rất rất rất gắn kết và yêu thương mới ngộ chứ :))

Ngồi với vài người bạn thân trước KS Oscar, lắp tele, vừa lai rai vừa làm paparazzi người đẹp lẫn người ..quá đẹp đi dạo đường hoa...

Đủ 20 bài rồi thì bạn bigminh có thể vào Liên kết nhanh> Pictures & Albums > lập album mới của bạn rồi post hình lên. Bạn dùng Flickr cũng được, nhưng nhớ khi đưa link của hình vào đây thì để giữa
chứ không phải link hình như bạn thử làm ở topic Hoa Cỏ bên kia.

Cảm ơn Anh Già, cho bigminh hỏi thêm một chút, ảnh từ Album trên Phượt, làm thế nào để đưa vào một threat nào đó?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,656
190,156
Latest member
phathaioqan1
Back