What's new

Đồ chơi cho Phượt nhí ngày Trung thu

Ở HN bán rong đầy, hồ Gươm, hồ Tây, công viên,... có cả chó và nhợn :D em mua cho cháu em giá 15k/con
Con này thì yêu cái là dắt thì nó cứ đi theo ngoan cực. Thấy bẩu nếu bỏ 4 cái chân đi là lại bay như bình thường, bạn Linh thử xem ;)

hôm qua đi với Tút trên đường Kim Mã, thấy một đàn lợn con chân lũn tũn thế này bập bình trong gió, nhìn rất là yêu, thì hnay đọc được cái này của Vìu, công nhận buồn cười kinh!

Gửi: các bố các mẹ và các trẻ vị thành niên ham chơi các đồ cho Phượt nhí

Trung thu năm nay còn thêm 1 thứ thú vị nữa ngoài con lợn và chó biết đi đấy là con ong bập bùng hhehehe...

Để tối nay em bảo chồng mua cho rồi em chụp hình lên cho mà xem

Con ong bập bùng làm bằng gỗ, treo dây chun, tự mình nhún nhẩy thú lắm.

nghe đồn ở HN chưa có

Gửi: các bố các mẹ và các trẻ vị thành niên ham chơi các đồ cho Phượt nhí

Trung thu năm nay còn thêm 1 thứ thú vị nữa ngoài con lợn và chó biết đi đấy là con ong bập bùng hhehehe...

Để tối nay em bảo chồng mua cho rồi em chụp hình lên cho mà xem

Con ong bập bùng làm bằng gỗ, treo dây chun, tự mình nhún nhẩy thú lắm.

nghe đồn ở HN chưa có

lạ nhỉ, mới biết có con ong chong chóng xoay tít mù, 25k/con thôi, chụp ảnh đi có gì mua cho bọn trẻ con cái!(c)

Nhìn mấy món này nhớ hơn chục năm trước em với bạn hàng xóm kiếm ống sữa về làm cái xe chạy cứ kêu lách tách vui phết :D giờ chơi mấy món này ý nghĩa gì mấy nhỉ ?!

Năm nay SG có cái này cũng hay dành cho Phượt nhí này

Con bé này lạc hậu quá, trẻ con nhà anh chơi cái "bóng biết bò" này từ hồi tháng 6 vừa rồi. Có em bé đi !!! Bảo đảm có đồ chơi gì mới sẽ biết ngay (NT)=))(beer).

Ờ con này nhà we thật,

Bob nhà mình đòi chơi từ hôm nào, đến trung thu chắc đòi chơi súng :D

Mày phải đẻ vài đứa cho bớt wê điiiiiiiiii =))

èo ôi con Fido trông kinh quá, như bị harry porter thổi fồng lên rồi nổ tung, sợ sợ là

Link ơi mày cưỡi thử em air dog xem em ý có chịu nổi không, để tao mua một em về cho em gấu xinh nhắng nhít của tao cưỡi chơi

Tớ vẫn thích được tự làm lồng đèn cơ, lọ mọ tìm tre nứa, giấy pơ luya, quấy hồ ... con zai thì xe tăng, tàu bay, gái thì đèn ông sao, kéo quân, củ quả ... đến tối cả lũ kéo nhau đi rước đầu làng cuối xóm rồi lại bị bọn xấu ném đá thủng, vỡ đèn rồi cãi nhau đánh nhau ... :))

Giờ trẻ con chả biết, chả thích làm lồng đèn nữa, cha mẹ thì mấy ai có thời gian và kiên nhẫn ngồi tỉ mỉ bầy trò cho bọn nhóc nữa toàn mua đồ Tàu làm sẵn có pin bật lên sáng choang còn kêu í e nữa ... chán (NO)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,679
190,157
Latest member
ngoisaotravel
Back