What's new

Đóng Tiền sinh nhật Phượt khu vực Miền Bắc - Hạn chót 8/8/11

Re: Nơi Đóng Tiền cho các thành viên khu vực miền bắc tham gia sinh nhật phuot

Nếu trúng thì bác chuyển thừa cũng được còn ko thì cứ y án :D

Trúng mà mắc "bệnh than" thế này á? Chắc cuối tuân gom đủ quân em chuyển

Bác Quạt ơi bác Quạt, em cũng giờ chót em đóng nhá, bác yên tâm, vé em đặt rồi hok chạy được đâu ạ. hihi.

Black - lymy hết tiền trong Tài khoản, xin đóng trực tiếp tại Avatar nhá :D

Em là em nói thật với các Bác là đóng lúc nào thì đóng, chót hay chét thì cũng chỉ đến hết ngày 8/8/11 vì còn phải chốt số lượng người tham dự với Đà nẵng. Em khuyến khích các bác đóng sớm để còn chốt hạ tính lãi suất :D chứ có bác PM hỏi là đến Tiên Sa đóng có được không thì em thật ...... thật là khó nói quá. Rút kinh nghiệm các lần sinh nhật trước, tránh việc phải đếm và điểm mặt đếm suất nên các member hết sức thông cảm cho BTC.

Anh Quạt ơi, nhà em tính rủ thêm bạn gái đi nhưng chưa xin phép được phụ huynh. Anh cứ cho em đăng ký 2 suất nhé!

Last edited by a moderator:
Thằng Ta nó đồn: đóng cho bác Quạt sớm thì có tí lãi (NT)
Nên trưa nay em tranh thủ đc xổ lồng đi ngang chỗ bác Quạt thế nhưng quên mất cái số của bác Quạt, thế có chán không cơ chứ. Chả nhẽ lại vào reception tòa nhà kêu cho em gặp bác Quạt? (thế có đc hem bác nhỉ :LL )

Anh Quạt ơi, nhà em tính rủ thêm bạn gái đi nhưng chưa xin phép được phụ huynh. Anh cứ cho em đăng ký 2 suất nhé!
Tiền trảm, hậu (khi có kết quả thì) tấu nhé(c). Ngày trước chú có ngoan ngoãn thế đâu:T:T. Đúng là môn sinh của "thái phong quyền":)). Hôm nào vào tới ĐN vậy? Anh dự kiến trưa ngày 12.(beer)

Không chơi trò đăng ký đâu anh nhá!

Tất cả các sự đăng ký đều phải xác nhận bằng chuyển khoản chính thức, phải không bác Quạt?

@Bác Herovdc ơi : Định gửi PM cho anh mà nó báo lỗi không gửi được.
2/9 em đi Quảng Châu, 16/9 đi Hồng Kông. Có ngày nào trùng lịch thì làm guide cho em với. Tiếng Trung mù tịt.:(

Tiền trảm, hậu (khi có kết quả thì) tấu nhé(c). Ngày trước chú có ngoan ngoãn thế đâu:T:T. Đúng là môn sinh của "thái phong quyền":)). Hôm nào vào tới ĐN vậy? Anh dự kiến trưa ngày 12.(beer)

Bác Đêm, em dự kiến xuất phát sáng 11/8 theo đường Hồ Chí Minh, đêm 11/8 ngủ tại Lao Bảo, sáng ngày 12/8 ra cửa khẩu Lao Bảo chơi rồi quay về lang thang một vệt Hướng Hóa, Khe Sanh, Quảng Trị. Tối 12/8 ngủ tại Huế mộng mơ sáng 13/8 sẽ vào Đà nẵng tham gia đại hội quần hùng.

Không chơi trò đăng ký đâu anh nhá!

Tất cả các sự đăng ký đều phải xác nhận bằng chuyển khoản chính thức, phải không bác Quạt?
@Bác Herovdc ơi : Định gửi PM cho anh mà nó báo lỗi không gửi được.
2/9 em đi Quảng Châu, 16/9 đi Hồng Kông. Có ngày nào trùng lịch thì làm guide cho em với. Tiếng Trung mù tịt.:(

Anh hiện mới có lịch đi Trung Quốc ngày 10/10/2011. Ngày 16/9 anh đang ở Côn Đảo rồi, nếu 2/9 em cần người đi làm cửu vạn thì anh tình nguyện nhưng sức anh có hạn thôi đấy nhé...

Anh hiện mới có lịch đi Trung Quốc ngày 10/10/2011. Ngày 16/9 anh đang ở Côn Đảo rồi, nếu 2/9 em cần người đi làm cửu vạn thì anh tình nguyện nhưng sức anh có hạn thôi đấy nhé...

Tưởng anh trùng lịch thì anh em mình gặp nhau bên đó thôi.

Em đi với tụi bạn tham dự Salsa festival bên Quảng Châu.

Hẹn gặp anh tuần sau ở Đà Nẵng.. (beer)

Mà vỏ IP4 của em đâu nhỉ? :T

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back