What's new

Hà Tây Phượt Hội (P2)

Status
Not open for further replies.
Re: Hà Tây Phượt Hội ( P2)

E chúc mừng nhà mới của các bác "Hà Tây Phượt Hội " nha! Chúc các bác có nhiều cung đường mới với những chuyến đi an toàn và vui vẻ!!!!!!!!!!:)

Home

Nhà chúng ta ở khắp mọi nơi
Đâu đâu cũng một khoảng trời thế thôi
Giờ xum họp lại một nơi " Hội nhà "
Ở đâu mà ấm tình người
Là nơi ta đến nói cười chung vui
Bon chen mãi với đời rồi chi nữa
Mái nhà cao chạm sao khuya
Từ tường nọ đến vách kia dăm dài
Mênh mông đuối mắt con người
Phải đo bằng chính hồn người mênh mông
Thiêng liêng hạt giống vun trồng
Ấy là trung thực chứa trong lòng người
Mở ra chỉ một giấy thôi
Trùm muôn khoảnh rộng chuỗi dài thờ gian
Ngôi nhà chung đẹp vô vàn
Xây lên để chứa kho vàng NHÂN TÂM
Và ai đau khổ muôn phần
Được yên tĩnh cũng ở trong nhà này..

Chúc các ACE Hà Tây Phượt Hội - Luôn mạnh, hạnh, thành và luôn vững vàng, kề vai sát cánh, chia sẻ may mắn cũng như khó khăn bên nhau trên mọi bước đường.
- thân -

nếu cho thêm ních phươt vào thi hay qua nhỉ!

Không quote quá dài

Ý kiến này là hay đó. Dùng tên nik hay hơn tên thật trên này đấy.(gọi nhau bằng nik trên này thân mật hơn) Nếu cho thêm được 1-2 cái ảnh tập thể phượt HT quảng bá lên bài đầu nữa thì tuyệt.;)

Ý kiến này là hay đó. Dùng tên nik hay hơn tên thật trên này đấy.(gọi nhau bằng nik trên này thân mật hơn) Nếu cho thêm được 1-2 cái ảnh tập thể phượt HT quảng bá lên bài đầu nữa thì tuyệt.;)

E cũng nghĩ thế, ảnh thì chắc có Hakuna có mấy cái tập thể cờ quạt với áo đồng phục tíu tít lắm. Với Bác dantocgoc chèn được cái link về nhà cũ vào bài đầu thì hay quá, để thi thoảng có kẻ hoài cổ vào đó lọ mọ thì tốt quá.

Cuối cùng nhà mới cũng đã xây xong, (beer) mừng tân gia thôi các bác ơi :D
E cũng nghĩ thế, ảnh thì chắc có Hakuna có mấy cái tập thể cờ quạt với áo đồng phục tíu tít lắm. Với Bác dantocgoc chèn được cái link về nhà cũ vào bài đầu thì hay quá, để thi thoảng có kẻ hoài cổ vào đó lọ mọ thì tốt quá.
Cái này chuẩn đó các bác ah, ngoài ảnh, link nhà cũ ra thì ta nên có cả link các hồi ức về các chuyến đi của nhà mình nữa thì nhất ạ :)

Sáng qua đc anh Lượng tiễn đi học hên cả ngày..:)):))

Sáng qua đc anh Lượng tiễn đi học hên cả ngày..:)):))
Thi đc điểm cao? Hay đc thầy yêu bạn mến? Hay .... trúng lô??? hehe
Có gì thì phải đền ơn đáp nghĩa đi nhé! Cái hên của a nó bay sang em đấy!

Mừng tân gia
Quà của bác cho nhà mới đâu rùi ah???

Chào nhà mới!
Nhanh chân xí chỗ mặt tiền, chúc mừng tân gia!
Tặng hoa HT hội nhé!

Chúc mọi người làm tốt, có được nhiều bó hoa như thế này, để cuối tuần phượt cùng Hà Tây!
Ui thích cái bó hoa này thế ko biết nhở???

Cuối cùng nhà mới cũng đã xây xong, (beer) mừng tân gia thôi các bác ơi :D

Cái này chuẩn đó các bác ah, ngoài ảnh, link nhà cũ ra thì ta nên có cả link các hồi ức về các chuyến đi của nhà mình nữa thì nhất ạ :)

Vote cho í kiến đưa tên nick lên trang nhất ah. Chứ e đọc tên thấy nhiều mem mới quá, có khi tên nick thì bit n tên thật lại khó đoán ah. Với cả vụ tân gia này làm chuyến đi ngắn cho thành viên cũ và mới hòa nhập đi ah.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,646
190,155
Latest member
ncvinh123
Back