What's new

[Tổng hợp] Hỏi đáp và tư vấn thông tin du lịch Đà Lạt (Năm 2015)

em đi với bạn gái, ko có rượu bia gì hết anh ơi, định đi chơi các nơi tới chiều, tối đi dạo thành phố và đi chợ đêm, mà sợ mưa to, đi bất tiện
Dalat ít khi mưa to lắm e. Mà Dalat mưa mới lãng mạng chứ. Ko mưa thì đi bộ dạo phố, mưa thì đi phòng trà ngồi nghe nhạc.

Cuối tháng 10 hoặc đầu tháng 11 có hoa dã quỳ nở ở Đà Lạt, muốn đi 1 cung đường ngắm hoa Dã Quỳ, có bạn nào đi cùng ko? Mình bay từ HN vô. Bạn nào đi từ HN hay HCM và Đà Lạt đều ok.

Chào mng, mình tính cuối tháng này, cụ thể là 24-25/10 sẽ đi đà lạt ngắm dã quỳ. Ko biết có bạn nào ở Đà lạt có thể cho mình biết cụ thể chút, khi ấy đã có dã quỳ chưa ạ? Nếu muốn chọn ngay lúc hoa nở đều thì nên đi ngày nào? Năm ngoái ra tháng 11 hoa đã gần tàn rồi nên khá tiếc

Kẻng: bạn đi lúc nào? Nếu cùng ngày cho tớ ké với. Năm ngoái lỡ ko ngắm đc. Năm nay muốn ngắm

Dalat ít khi mưa to lắm e. Mà Dalat mưa mới lãng mạng chứ. Ko mưa thì đi bộ dạo phố, mưa thì đi phòng trà ngồi nghe nhạc.

Dạo này mưa to nhiều rùi, ngập lụt và lũ đỏ ngòm cũng nhiều rùi :(, cuốn chết ng` luôn kìa

Chào mng, mình tính cuối tháng này, cụ thể là 24-25/10 sẽ đi đà lạt ngắm dã quỳ. Ko biết có bạn nào ở Đà lạt có thể cho mình biết cụ thể chút, khi ấy đã có dã quỳ chưa ạ? Nếu muốn chọn ngay lúc hoa nở đều thì nên đi ngày nào? Năm ngoái ra tháng 11 hoa đã gần tàn rồi nên khá tiếc

Kẻng: bạn đi lúc nào? Nếu cùng ngày cho tớ ké với. Năm ngoái lỡ ko ngắm đc. Năm nay muốn ngắm

mình có thể join không bạn Kam? 23 mình bay từ HN vào.
:)

Cho mình hỏi đường đi tới Ma rừng lữ quán có thể đi taxi dc ko ah? Nghe nói chạy xe máy hơi nguy hiểm ?
Thanks

Đi dc, wan trọng taxi chịu vào hay ko thui :D
Có thể dừng ở chỗ bờ suối rùi đi bộ vào, có 1 đoạn thui ah

các bạn ở dalat cập nhật cho mình tình hình hoa dã quỳ với được không? hnay đã là 15/10 rồi dalat đã dứt mưa chưa và đã bắt đầu có hoa chưa?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,935
190,273
Latest member
huatihuiio
Back