What's new

Hokkaido tháng 7/2017

Hi mọi người,

Mình đang dự tính đi Hokkaido tầm giữa tháng 7 này. Mình đi khoảng 1 tuần và sẽ tập trung chơi ở Hokkaido thôi. sau đó có thể chơi và shopping ở Tokyo khoảng 1 ngày trước khi về.
Mình đang tìm vé máy bay rẻ nên lịch trình có thể linh động được. Tuy nhiên sẽ không quá 20/7.

Mình có visa rồi. Nhưng nếu bạn nào tham gia thì mình sẽ hướng dẫn xin visa nhé.

Hiện nay vé Vanilla đang là 404$ nên hy vọng chố nhóm sớm để cùng book vé.
Kinh phí mình dự trù khoảng 25t nha.
Hỵ vọng tìm được 2-3 bạn đi chung cho vui. Các bạn tham gia thì mình sẽ thảo luận lịch trình chi tiết hơn, do mình vẫn chưa chốt hết.

Thanks các bạn,

Hi mọi người,

Mình đang dự tính đi Hokkaido tầm giữa tháng 7 này. Mình đi khoảng 1 tuần và sẽ tập trung chơi ở Hokkaido thôi. sau đó có thể chơi và shopping ở Tokyo khoảng 1 ngày trước khi về.
Mình đang tìm vé máy bay rẻ nên lịch trình có thể linh động được. Tuy nhiên sẽ không quá 20/7.

Mình có visa rồi. Nhưng nếu bạn nào tham gia thì mình sẽ hướng dẫn xin visa nhé.

Hiện nay vé Vanilla đang là 404$ nên hy vọng chố nhóm sớm để cùng book vé.
Kinh phí mình dự trù khoảng 25t nha.
Hỵ vọng tìm được 2-3 bạn đi chung cho vui. Các bạn tham gia thì mình sẽ thảo luận lịch trình chi tiết hơn, do mình vẫn chưa chốt hết.

Thanks các bạn,

Bạn ơi bạn có biết tiếng Nhật ko vì mình đã từng đi theo tour sang đấy họ ko dùng tiếng Anh và bảng chỉ dẫn cũng ko có tiếng Anh @@

Hi all,

Mình vừa gửi email cho các bạn nhé, sorry mình bận quá nên gửi trễ.

Mình không biết tiếng Nhật, chỉ biết tiếng Anh thôi, nhưng mình nghĩ okie vì mình đã từng đi Cửu trại câu mà cũng ko biết tiếng Hoa :)
Mà văn hóa Nhật thì nổi tiếng là nice nên mình nghĩ okie.

Lịch trình mình làm trên file excel cho tiện nên ko gửi inbox cho các bạn khác được. Bạn conlacda cho minh xin email gui dc ko?

Mình dự tính đi ngày 15/7-22/7.

Thanks

Ko cần biết tiếng Nhật vẫn đi được nên không cần lo lắng quá.

Cho chị hỏi 1 chút, plan đi Hokkaido của em có đi Shiretoko ko? inbox giúp chị lịch trình nha, chị check thời gian xem chị nghỉ phép đc ko.

Hi all,

Mình vừa gửi email cho các bạn nhé, sorry mình bận quá nên gửi trễ.

Mình không biết tiếng Nhật, chỉ biết tiếng Anh thôi, nhưng mình nghĩ okie vì mình đã từng đi Cửu trại câu mà cũng ko biết tiếng Hoa :)
Mà văn hóa Nhật thì nổi tiếng là nice nên mình nghĩ okie.

Lịch trình mình làm trên file excel cho tiện nên ko gửi inbox cho các bạn khác được. Bạn conlacda cho minh xin email gui dc ko?

Mình dự tính đi ngày 15/7-22/7.

Thanks

Mình không biết tiếng Nhật, còn tiếng Anh thì vẫn còn bập bẹ, nhưng nếu các bạn có đi, nếu được thì thuê xe đi. Mình lái :)
Có gì bạn cứ liên lạc qua đây bạn happifeet nhé, mình không chia sẻ qua mail cá nhân, sorry :p

Bằng lái xe IAA có thuê xe đc bên Nhật không bạn? Mình có thấy thông tin là 1 số thành phố bên Nhật không chấp nhận, nhưng lại không thấy nói cụ thể là thành phố nào ko chấp nhận.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back