What's new

Karaoke Hà nội nghỉ hè???

Thèng này mắt có vấn đề? Đếm lại xem bao nhiêu chai 2 lít?:gun :gun :gun
@xitin: bia ủ của Hoa viên đấy, hơn nữa chụp bằng đien thoại nên màu như ***:D

Lần nèo tao vào đấy rồi ra cũng tưng tưng, tao không nhớ là 1 chai đó rót ra được 3 hay 6 ly 33 nữa, tối nay mầy dắt tao vào đếm lại :LL

Lần nèo tao vào đấy rồi ra cũng tưng tưng, tao không nhớ là 1 chai đó rót ra được 3 hay 6 ly 33 nữa, tối nay mầy dắt tao vào đếm lại :LL
Tối mai chứ, nhầm à?

Cho mi thèm này, vừa tối qua xong, lúc mưa to gió lớn bọn tớ ngồi uống mà ước có cậu ở bên :D Đoán xem bao nhiêu lít cho 8 thăng?
:gun :gun :gun

ảnh này giống ảnh cũ chụp hôm trước tao với mày ngồi quá..hôm mà kendu ra trễ.. không có tao làm sao uống được chừng đó hahhaa=)) =)) (beer) (beer)

Cho mi thèm này, vừa tối qua xong, lúc mưa to gió lớn bọn tớ ngồi uống mà ước có cậu ở bên :D Đoán xem bao nhiêu lít cho 8 thăng?
:gun :gun :gun

ảnh này giống ảnh cũ chụp hôm trước tao với mày ngồi quá..hôm mà kendu ra trễ.. không có tao làm sao uống được chừng đó hahhaa=)) =)) (beer) (beer)

hôm nọ ít hơn nhiều, và ngồi góc kác cơ!!! Mà bao giờ về đấy?

Tổng cộng có 15 lít thôi ợ !
. (NT)
:gun Đù má mày nghe chuối, mầy cậy mưa rùi hú hí tí tởn một mình nghe! :Dam
Nói thật bác nhé!Dẫu cho các bác có thân nhau ngoài đời bao nhiều đi chăng nữa,nhưng có cần thiết phải viết vậy lên diễn đàn thế này để bao nhiêu người Già,trẻ,lớn,bé và phụ nữ đọc không???
Riêng em thấy không cần phải vậy.
Nếu như em nói làm bác phật lòng,xin lỗi bác!Nhưng thật tình em rất khó chịu khi phải đọc những bài như vậy.
.............................
Nhân đây,em cũng xin được góp ý một vài bác nữa mà em không tiện nêu tên,nhưng đã từng có rất nhiều những ngôn từ thiếu lành mạnh:
Diễn đàn là nơi chúng ta giao lưu,chia xẻ và tạo ra sự vui vẻ sau những nhọc nhằn đời thường.Ngoài ra còn có thể giúp nhau nâng cao sự hiểu biết cuộc sống xung quanh và văn minh nhân loại.
Do vậy,hy vọng các bác không nên có những từ ngữ "mạnh" làm giảm giá trị của diễn đàn.Đừng để diễn đàn bị đánh giá là thiếu văn hoá,một thứ cỏ hoang dại!

Kính!

Bác Mina ơi, đây là góc tự trị của SonTT mà, lão ấy lập ra cái này để anh em nói bậy mà, phải không bác SonTT yêu quý ;));));))

Chùi ui, cả ngày phải đóng form, đi đứng, nói năng phải nghiêm chỉnh, lời lẽ chỉnh chu, cavat thắt nghẹn cổ ... khổ ải trăm bề ... hị hị.

Kiếm chỗ để phượt xì chét chút xíu mà khó vầy sao mina ơi !!!

Cụ tê tê ơi ... kíu kíu ... mina bắt nạt iem nè =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back