What's new

Khâu Vai - Hà Giang - Lang thang đêm chợ tình

Dear các pác!!!

Vậy là topic của chúng ta trên "Tìm bạn đồng hành" đã hoàn thành nhiệm vụ. Giờ đây chúng ta vào đây để chia sẻ những xúc cảm, hình ảnh sau 6 ngày lang thang Hà Giang nhé (mà có phải chỉ riêng Hà Giang thôi đâu, còn cả Tuyên Quang, Cao Bằng, Phú Thọ ... nữa chứ).
Cảm ơn cả nhà về chuyến đi...(beer) (beer) (beer)

em múa các anh xem

mời các bạn chờ hồi sau ...

Mỗi năm chợ tình chỉ diễn ra 1 lần thôi, tổ chức từ ngày 26.03 - 27.03 âm lịch tại xã Khau Vai, huyện Mèo Vạc, tỉnh Hà Giang. Cách trung tâm huyện Mèo Vạc 17km.

Thưa các pác, tình hình là thứ 7 này nhà mình sẽ tổ chức off, nhưng hiện tại vẫn chưa quyết định được địa điểm off. Vì vậy tui xin đề xuất ý kiến là chúng ta sẽ off vào lúc 20:00 ngày 15.05.2010 tại Hưng Long Trà quán - 170 Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội. Đây là quán trà với đầy đủ phong cách, đến đây chúng ta có thể chọn chỗ ngồi bệt hoặc ngồi ghế, đặc biệt nơi này khá yên tĩnh nên ngồi nói chuyện rất thoải mái (giống như cafe phố cổ tại Đồng Văn vậy). Hẹn gặp lại cả nhà vào tối ngày mai nhé. Các pác nhớ mang theo máy ảnh, đầu đọc thẻ để mọi người copy ảnh nhé. Các pác trong SG thì có thể off, copy ảnh rồi in ra dics rồi gửi ra ngoài Bắc nhé, hihi.

Pak Xom chụp ảnh đẹp quá. Càng xem lại càng thấy nhớ Hà Giang, nhớ cái khách sạn 1,2,3...............sao ở Khâu Vai các bác ạ.

chào các bạn tôi vừa mời Bumby và em Hà ăn sáng rồi cùng ra Minalo coffe để tạm biệt bác Bumby chiều đi off Phượt đất cảng Hải phòng
giờ mời các bác chia sẽ tiếp cảm nhận lang thang lạc lối ...

Em đang chờ đọc cảm nhận lang thang, lạc lối của đoàn mình đây. Nhanh nhanh lên nhé các bác;), em định năm sau sẽ đi HG 2 lần nữa. 1 lần là mùa lúa và 1 lần là mùa xuân. Nếu đọc cảm nhận lạc lối của các bác xong nếu máu quá mà chịu không nổi em sẽ làm thêm 1 trong 2 cung trên trong năm nay luôn hehe.

ký sự hơi lộn xộn các bác thông cảm
em đang ký sự ở chợ tình các bác nhỉ
người yêu của em đã tìm ra đây các bác à em nó dân tộc dao lên em cũng hơi ghê

ngày xưa em cũng cưa mấy cô mặc đồ đẹp như thế này cơ mà em múa khèn đó các bác

em bị cô bé này từ chối

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,148
Latest member
thuocphathai