What's new

Lang thang Úc 2017 (19/4 - 3/5)

Hix, kế hoạch 1 tháng bên Úc dịp tết trong đó 2 tuần dự định làm volunteer để đổi lấy chỗ ăn, ngủ. 2 tuần lượn lờ đã bị phá sản. Giờ thì mình chỉ có 2 tuần lượn Úc dịp 30/4 năm sau. Bạn nào có ý định du hí Úc từ 19/4 - 3/5 thì join với mình nhé (xin nghỉ 9 ngày). Hiện tại có nhõn mình, nữ, ở hn :)

Lịch trình cụ thể sẽ lên kế hoạch với các bạn sau nhé. Nhào vô múc vé trc đã.

Minh đã đặt chặng hn - gold cost (19/4), chặng Melbourne - hn (3/5). Sáng 4/5 sẽ có mặt tại hn nên các bạn chỉ phải xin nghỉ buổi sáng nếu muốn đi làm luôn :) Tổng thiệt hại 360 usd đã bao gồm phí thanh toán thẻ visa. ko bao gồm hành lý ký gửi, bữa ăn trên máy bay nhé. AA km tới hết 19/6 nha các bạn

Hi cutybume,
Mình đã mua vé HCM-Sydney ngày 29/4/2017 và Melbourne-HCM ngày 07/5/2017. Hiện tại mình chưa xác định ngày từ Sydney qua Melbourne.
Nếu đi đông thì có thể thuê xe ô tô và đi Road Trip từ Sydney qua Melbourne bằng cung đường dọc bờ biển.
Khi nào bạn có lịch trình thì gửi email cho mình nhé. Email của mình: [email protected]

Ok bạn. về vụ thuê xe, hiện tại nhóm mình ứ có ai biết lái xe nên thuê xe tự lái là ko khả thi dù cái cung đường dọc bờ biển đấy nó đẹp mê ly ý :(

Hị
Mình cũng có visa Úc rồi, nếu được mình sẽ join vơi nhom khúc cuối từ 29/4. Mình đang xem vé máy bay :)

Last edited:
Hi cutybume,
Mình đã mua vé HCM-Sydney ngày 29/4/2017 và Melbourne-HCM ngày 07/5/2017. Hiện tại mình chưa xác định ngày từ Sydney qua Melbourne.
Nếu đi đông thì có thể thuê xe ô tô và đi Road Trip từ Sydney qua Melbourne bằng cung đường dọc bờ biển.
Khi nào bạn có lịch trình thì gửi email cho mình nhé. Email của mình: [email protected]

Bạn ơi, bạn mua của hãng nào vậy bạn, mình cũng đang dự dịnh đi trong khoảng thời gian này. có gì đi chung cho dzui :)

hi,

mình cũng định đi Úc năm 2017, mình ở HN, là nam, bạn nào vẫn có kế hoạch tháng mấy thì contact kế hoạch cùng để giảm chi phí nhé

mình dự định ở BnB, thuê xe tự lái, mình có săn visa 10 năm rồi nên đi lúc nào cũng được.

thanks all

H

Có bạn nào đi tầm T2/2017 đến bờ Tây của Úc không?

Gởi các bác có dự định đi Sydney Melbourne ...theo thong tin mình có được tháng 5/2017 Jetstar sẻ mở đường bay Direct fr Saigon đi Sydney và Melbourne ,dự kiến sẻ có vé khuyến mải 159.aus 1 way nhé ... Bác nào có dự tính thì canh me nha
good luck

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,657
190,156
Latest member
phathaioqan1
Back