What's new

Lập hội Nam Định phượt - anh em đăng ký

Có ai dũng cảm đứng lên nhận chức Hội Trưởng được không nhỉ. Phát động phong trao và giao lưu cùng các địa phương cho vui đi chứ.(wait)

Em mạo muội có ý kiến thế này bác ạ:

Theo em nên bầu luôn bạn Born_to_dieeee làm hội trưởng hội phượt Nam Định luôn bác tộc ạ.

Mong là bạn ấy sẽ nhận lời gánh vác và xây dựng hội. Chứ em thấy để hội " chết non" thế này thì buồn quá

Thay mặt Hà Tây Phượt Hội, mình chúc hội phượt Nam Định thêm phát triển.

@: Hội trưởng tương lai, Nếu thành viên Nam Định ít quá, thì ta có thể mở rộng thành hội Hà Nam Ninh ( Hà Nam, Nam Định, Ninh Bình ) như khi chưa tách tỉnh.

vừa mừng thấy phượt nam định, nhưng mà 2pic này hình như ế ầm quá thì phải

Mong là có bác nào nhiệt tình và lập 1 topic với bài viết kêu gọi tập hợp thành viên tại khu vực NĐ để thay luôn cho topic này nhỉ.
Nam Định 1 TP giàu truyền thống và đầy sức trẻ mà.
Có ai sẵn lòng phát triển cho nhóm hội này không...?:help

Em còn xanh và non, bác nào chín chín đưng lên em ủng hô 2 chân 2 tay luôn, săn sáng tiêp sưc, tât cả vì tương lai con em chúng ta.

Lâu lắm mới vào lại cái topic này, đúng là thấy nhiều rêu xanh quá, và cũng thấy sock quá khi có bạn bầu mềnh làm chủ hội :))
Mềnh thì nói chung thì cũng tài hèn sức mọn thôi, nhưng nhiệt tình và đam mê vs phượt thì k thiếu
Sẵn hôm nào có thể rủ rê mọi người trà đá chém gió cho vui :D

Lâu lắm mới vào lại cái topic này, đúng là thấy nhiều rêu xanh quá, và cũng thấy sock quá khi có bạn bầu mềnh làm chủ hội :))
Mềnh thì nói chung thì cũng tài hèn sức mọn thôi, nhưng nhiệt tình và đam mê vs phượt thì k thiếu

Bạn thảo luận 1 bài kêu gọi tập hợp nhé. Mình đứng sau hộ trợ mọi mặt...?(beer)

chờ mãi không thấy ngày đó thế bạn ơi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,148
Latest member
thuocphathai
Back