What's new

Lập nhóm đi Cửu Trại Câu tháng 10/2016

Chào các bạn,

Tôi đang lập kế hoạch đi Thành Đô - Cửu Trại Câu vào tháng 10/2016. Mục đích tập trung ngắm mùa thu ở CTC vào dịp này.
Có bạn nào muốn cùng join đi đợt này thì lập nhóm luôn cho vui nhé.

Lịch trình đi 6 ngày.

23-10: Hanoi - Thành Đô
24-10: Thành Đô - Cửu Trại Câu
25-10: Cửu Trại Câu
26-10: Cửu Trại Câu - Hoàng Long
27-10: Hoàng Long - Đô Giang Yển - Thành Đô
28-10: Thành Đô - Hà Nội

P.s: Lịch trình trên chỉ mang tính tham khảo, có thể thay đổi cho phù hợp hơn.

Last edited:
Chào các bạn,

Mình chưa lên lịch trình và thông tin cụ thể của đợt đi CTC này. Như trang trước mình trao đổi, dự kiến tháng 5 hoặc tháng 6 mình mới tìm kiếm thông tin chi tiết nhé.

Ah, mà mình cũng không đặt vé hộ các bạn được, rất xin lỗi, nếu bạn nào nhiệt tình cùng tham gia thì cứ chủ động tìm vé rẻ phù hợp với mình nhé.

Đến tháng 6, mình sẽ chốt lại ai tham gia cùng để cùng làm visa và đặt KS, vé khác nữa nhé!

P.s: bạn nào nhiệt tình đặt vé và chốt đi cung này thì để lại thông tin mình sẽ add các bạn vào group để dễ dàng trao đổi thông tin.

bạn thớt cho mình hỏi còn nhận người ko ah, 2 nữ ở SG,

:) Mình chưa chốt đoàn, và các bạn đều xuất phát từ HN nên nếu tham gia cùng đoàn, bạn nên chủ động làm các thủ tục cần thiết.
Mình sẽ chia sẽ thêm thông tin để bạn tham khảo, nếu thấy phù hợp thì join cùng đoàn nhé.

Đến tháng 6 mình sẽ chốt danh sách, và các thông tin cần thiết.

Mình từ Saigon cũng muốn tham gia, khi nào có vé rẻ các bạn cập nhật với nha!

Bạn chủ động tìm kiếm vé rẻ và đăt nhé!

Gợi ý: Bạn tham khảo các đợt vé rẻ từ Vietnamairlines.com.vn hoặc thường xuyên vào baynhe.vn để cập nhật vé rẻ nhé!

Chào bạn, mình là Vinh ở Sài Gòn. Mình cũng muốn join team của bạn đi Cửu Trại Câu tháng 10 này. Có gì bạn share mình thông tin với nhé. email: [email protected] , sdt: 0165 656 0735 , facebook.com/ndqvinh.vn , skype: vinh_kid1412. Cảm ơn bạn. :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,148
Latest member
thuocphathai
Back