What's new

Lập team đi úc vào mùa xuân

Mình dự định kế hoạch đi Úc vào mùa xuân (theo bên úc thì tầm cuối T10- đầu T11 là đẹp).
Hiện tại chưa chốt ngày chính xác, muốn tìm thêm vài mem đi cùng, ACE phượt thủ nào có kế hoạch thì cùng join để mình bàn tiếp kế hoạch nha.

Thanks ACE đã xem tin

Mình cũng đi Úc cuôí tháng 10, dự định đi vùng Alice Springs, Uluru, Great Ocean Road... muốn rủ bạn nào có cùng sở thích và có khả năng lái xe, mình thấy thuê xe tự lái là kinh tế nhất và có thể khảm phá được nhiều nơi. Mình đã book vé từ ngày 20/10-3/11. Email mình: [email protected]

Mình cũng đi Úc cuôí tháng 10, dự định đi vùng Alice Springs, Uluru, Great Ocean Road... muốn rủ bạn nào có cùng sở thích và có khả năng lái xe, mình thấy thuê xe tự lái là kinh tế nhất và có thể khảm phá được nhiều nơi. Mình đã book vé từ ngày 20/10-3/11. Email mình: [email protected]

Nhóm mình 2 người.
Đã book vé SG - SYD 21 - 27/10.
Cũng dự kiến thuê xe tự lái cung Great Ocean Road.
Liệu có trùng không nhỉ. Share tiền xe co rẻ!

Đợt này mình đang qua Úc đi tour toàn các cặp vc U70 mà leo núi rất khỏe và nói chuyện rất vui. thấy tâm hồn họ trẻ quá :D

Chào cả nhà, visa Úc mình cuối tháng 8 hết hạn nên mình tính đi Úc cuối tháng 7 hoặc trong tháng 8, có ai đi khoảng thgian này thì mình xin ké theo với. Cảm ơn nhìu. ?

Chào bạn,

Mình và một vài người bạn, ở Hn cũng muốn đi Úc dịp này.

Mình vừa để lại tn cho bạn ở fb.

Rất muốn biết lịch trình của bạn và thời gian đi như thế nào để có thể tham gia cùng đoàn.

Ths bạn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,640
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back