What's new

Mời các bác ly cà phê

@ Nguyen, Cua, Zim, Vồ, cào cào, all... và tất cả các bác khác: Rất mong được tiếp tay.

Bé Dudi, em muốn tặng ảnh luôn í chớ, nhưng ảnh lúc chụp chả si nghĩ gì nên hơi ẩu, chắc ko dùng được.
Bé hỏi xem ở đó có cần thơ về cà phê không, em cung cấp cho. Em có nguyên tập hơn 50 bài thơ chỉ viết riêng về cà phê không đó;)

Bé Dudi, em muốn tặng ảnh luôn í chớ, nhưng ảnh lúc chụp chả si nghĩ gì nên hơi ẩu, chắc ko dùng được.
Bé hỏi xem ở đó có cần thơ về cà phê không, em cung cấp cho. Em có nguyên tập hơn 50 bài thơ chỉ viết riêng về cà phê không đó;)

Úi, cám ơn bác Mơ nhìu

Rất cừn ấy ạ, cả ảnh, thơ ca hò vè... Túm lại là tất cả mọi thứ liên quan đến caíe, dùng tất...

Bác gửi luôn cho em nhé, đang cừn ngay. Mail: [email protected]

Mong thơ và ảnh của bác lắm ý. Em còn muốn bàn với bác nhìu chiện lồm eng khác nữa...

Thanks bác Mơ nhìu nhìu

(wait)

Cả đời em chỉ biết Lồm thơ, giờ được lồm eng với bác thật là vinh hạnh.

À mà có cái ảnh nào đâu mà vinh hạnh ta

Chùi, tìm được người nói ra văn, thở ra thơ, lơ ngơ ra ảnh như các bác làm em mừng lém roài ạ.

Phen lày em quyết đi buôn thơ :)) hehe

Nhà Vồ cũng bán cho ảnh với thơ nữa nhé, thật đấy! Đang kừn, khủng hoảng nuôn.

Chùi, tìm được những người nói ra văn, thở ra thơ, lơ ngơ ra ảnh như các bác là nhà em mừng muốn chết roài ạ.

Các bác bán cho em luôn nhé. Phen này em quyết đi buôn thơ :))

Nhà Vồ cũng bán luôn cho cả ảnh lẫn thơ văn nhé.

Cả thi hào Tunbo nữa nhé. Cả các bác nào có lòng hảo tâm nữa nhé.

Rứt cừn ạ.

Thanks các bác nhìu.

Mời bác ly bạc sỉu và check mail nhé :p

Bác Cua cho cái ảnh cận cảnh có chữ Cua đi

hehe

tks trước nhé

Thỏa mái bé Dudi ;)

Em thêm mấy tấm

Cafe ở Hòe Nhai

Cafe sữa đá ở Xưa & Nay :) nhiều sữa ...

Tạm thời hết nhớ mình còn ly cafe nào hông rồi. Thôi em gởi bé ly Midori Sour vậy :LL

Last edited:
Nhìn có vẻ đẹp đấy, nhưng bảo là cafe thì chắc là hàng giả quá, màu thì nhờ nhờ, nhìn thôi đã thấy nhạt thếch. Chả bít ne7o ở Đắc Lắk là chỗ mô nhưng t mất công vào Ban Mê Thuột được ly cafe trong đó cũng mát lòng mát dạ các bác ạ, thế mới là cafe chứ!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,148
Latest member
thuocphathai
Back