What's new

[Chia sẻ] Muốn được làm quen với các bạn ở các tỉnh miền Tây

Tôi là một fan của phươt.com từ rất lâu ,bây giờ đã về hưu , tháng 4/2015 này sẽ về VN đi du lịch bằng xe máy, tôi mong muốn được làm quen với các bạn đang cư trú tại các tỉnh miền Tây như : Bến Tre , Vĩnh Long , Trà Vinh , Sóc Trăng , Bạc Liêu , Cần Thơ , Rạch Giá , Hà Tiên , Đồng Tháp , An Giang , Cà Mau... để nhờ huớng dẫn những điểm đạc biệt của địa phương. Nếu bạn nào cảm thấy có thể giúp được xin cho biết qua email hoặc phone , tôi sẽ liên lạc trước khi đến.
Cảm ơn
metmoi1951

Chúc chuyến đi của bác thành công tốt đẹp và chúc bác tìm lại được những hồi ức của mình. Hơn hết chúc bác luôn khỏe mạnh

Ở Long Xuyên không có bệnh viện Lê Lợi mà chỉ có bệnh viện đa khoa An Giang nằm trên đường Lê Lợi. Bạn có thể cho biết vài thông tin về ông cụ nầy để tôi tìm giúp bạn.

Chào bạn
Trước 1975 nó là bệnh viện Lê Lợi , còn người bạn của tôi tên Dương , họ Nguyễn , cùng học tại đại học khoa học với tôi( trước 1975 ) và ra trường năm 1974 , tôi không biết rõ ông cụ thân sinh là y sĩ hay là quản lý bệnh viện , và chỉ biết là ông cụ làm việc ở bệnh viện từ thập niên 60. Bạn tôi năm nay 64 tuổi , cao khoảng 1,65m.

Cháu ở HN nhưng rất hay công tác ở SG và hiện tại cháu đang ở SG, cuối tháng này cháu có 4 ngày về Miền Tây chắc là k gặp được Chú rùi, khả năng sang tháng 4 nếu cháu vào công tác nữa hi vọng được gặp gỡ giao lưu với Chú. Chúc Chú có những ngày tháng vui vè, bình an và hạnh phúc trên những nẻo đường của quê hương Việt Nam.

Chào bác, cháu rất ngưỡng mộ bác, hân hạnh được làm quen với bác, cháu là dân An Giang, biết cũng tương đối rành về các nơi để phượt tại An Giang. Do cháu còn đang học ở bên ngoài nên không thể làm HDV cho bác được, nhưng khi bác đến An Giang nếu có cần thì bác cứ liên lạc cho cháu, cháu sẽ hướng dẫn cho bác
Thanh Tùng (01678252578)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,625
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back