What's new

Nam Tây Ban Nha - Tết âm (22 - 31/1) - depart from SG

Hello mọi người,

Mình (nữ, 82) sẽ đi Nam Tây Ban Nha vào tết này & muốn lập nhóm từ 4-6 người. Vé máy bay Turkish airlines mình đã book rồi (book trên Orbitz - Khứ hồi SG - Barcelona : $550). Giờ bay như sau:

HCM: 22/1 - 6:05pm - Barcelona 23/1 10:35am

Barce 30/1 - 3:05pm - SG 31/1 4:35pm

Chương trình cụ thể mình sẽ post sau, dự kiến sẽ đi: Seville, Cordoba, Granada

Vậy ai muốn join thì book vé rồi báo mình nhé

Dưới đây là vài hình ảnh của miền Nam TBN TUYỆT ĐẸP để mọi người tham khảo

seville-andalusia-beautiful-plaza-de-espana-sevilla-spain-510-.jpg

images

nếu vé đi Barcelona mắc thì bạn có thể book vé HCM - Paris. sau đó join mình ở Seville cũng được, vé Paris - Seville cũng xem xem Barce- Seville ah. Nếu cần thì email cho mình ở địa chỉ [email protected] nhé

Bạn hunguyen ơi, mình biết thông tin này gấp quá nên đành chờ bài viết của bạn. Kế hoạch năm sau mình sẽ đi tương tự bạn: Barcelona- Seville- Ronda- Granada-Cordoba- Barcelona. Mình nghe nói Ronda đẹp lắm, bạn sắp xếp thời gian thử. Địa chỉ email của mình [email protected]. Có gì trao đổi nhé. Hóng thông tin từ chuyến đi của bạn

Bạn hunguyen ơi, mình biết thông tin này gấp quá nên đành chờ bài viết của bạn. Kế hoạch năm sau mình sẽ đi tương tự bạn: Barcelona- Seville- Ronda- Granada-Cordoba- Barcelona. Mình nghe nói Ronda đẹp lắm, bạn sắp xếp thời gian thử. Địa chỉ email của mình [email protected]. Có gì trao đổi nhé. Hóng thông tin từ chuyến đi của bạn
Ronda mình xem trên Tripadvisor thì nhieu ng nói cũng ko quá đặc biệt đâu bạn, ko di cung duoc

Hi bạn, mình cũng muốn tham gia, nhưng giá vé cao quá, khoảng hơn 800/return. mà mình cũng chưa xin visa nữa, không biêt có dễ không?
Bạn đã có visa chưa? share mình và thông tin xin visa được không?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,708
190,160
Latest member
gamethekings
Back