What's new

Nào thì tổng kết, xem phượt và du những đâu

Tớ chót post bài rồi chả nhẽ lại gỡ xuống dưng thấy mình đúng là muỗi thật. Các bạn ở đây đi khiếp quá :LL

Thôi về sau sẽ rút kinh nghiệm chỉ thẽ thọt ngồi nghe thôi :)

Mời bà con vào tham gia nào :D

Ấy, bác không cần phải nghĩ đến gỡ xuống chứ/ Đây là topic du và phượt. Bà kon "đi khiếp"- dùng từ của bác ,nhưng về phương diện phượt thì bác đâu có kém giề, nếu không muốn nói là có nhiều người ngưỡng mộ:L

Ấy, bác không cần phải nghĩ đến gỡ xuống chứ/ Đây là topic du và phượt. Bà kon "đi khiếp"- dùng từ của bác ,nhưng về phương diện phượt thì bác đâu có kém giề, nếu không muốn nói là có nhiều người ngưỡng mộ:L

Em đờ đẫn ra vì cái biểu tượng của bác. Ôi giá như kephieulang mà là gái thì sao nhỉ?

Mạnh dạn khai báo 1 tý để các bác xem thế nào nhé:
T1: Hà Nội - Nam ĐỊnh - Thái Nguyên - Ninh BÌnh (hi hi về quê mà)
T2: Nghệ An (báo cáo , cũng về quê ạ)
T3: Hưng Yên - Hai Phòng - QUảng Ninh ( đi công tác)
T4: Sài gòn - Nha trang - Đà nẵng - Huế - Quảng trị - Quảng binh - Nghệ AN - Thanh Hóa (cũng công tác, vào máy bay, ra thuê xe tự lái)
T5: nghỉ dữong sức
T6: Điện biên - Lai châu - Lào cai - Hà Khẩu (công tác)
T7: Yên bái ( thăm bạn)
T12: Sơn la (côn gtác)
Báo cáo, hết!!!!

Em đờ đẫn ra vì cái biểu tượng của bác. Ôi giá như kephieulang mà là gái thì sao nhỉ?
Em nhớ có lần nhỡ xem mấy chương trình ca múa nhạc của mấy ca sĩ tin tin, chúng nó cứ hát được mấy câu lại nói "các bạn ơi, tôi yêu các bạn" , đâu có phân biệt già trẻ lớn bé, trai gái, gì đâu (NT)hehe nên bác đừng có đờ đẫn làm gì, ko thì đi xem ca nhạc đó lại ngất thì chết

:LL

Nhiều lắm, nhưng em kể hàng khủng thôi:

1. Xuyên Việt: HN- HCM khoảng hơn 2500km ( Viva đen)
2. Vòng 1 cung từ đông sang tây bắc cũng hơn 1000km HN _ Lũng Cũ - Sapa - Lạng Sơn - HN( k k )
3. Xe đạp từ Đà Lạt leo đèo đi Nha Trang ( 7h sáng đến 21h tối - 135km - dốc 70km, thả đèo 40km trong 1 giờ - còn lại là đg bình thường)

Im thin thít + há hốc mồm nghe mọi người kể chuyện !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chẹp chẹp ! Ngưỡng mộ mọi người quá !

Last edited by a moderator:
Tuần rồi ngồi nghe các bạn tổng kết thấy khiếp. Có đứa nói năm nay em chẳng đi đâu cả, cả năm đi chỉ hơn chục lần. Còn mấy tay kia đếm được hơn 20 hoặc không nhớ hết.
Chuối Quạt Vigro WW Wdy vào khai báo đê

Hị hị. Cũng chẳng có gì khai báo nhiều trong năm 2008 ạh, chỉ là gà què ăn quẩn cối xay thôi
1. Bắc: Lượn đi luợn lại các cung cũ Tây Bắc, Đông Bắc
2. Trung: Loanh quanh Huế, Đà nẵng, Nghệ An, Hà tĩnh vài chuyến
3. Tây Nguyên: Một vòng
4. Nam:T.P HCM, Đồng Nai, Vũng Tầu xem như không đáng kể, coi như về quê thôi.
5. Khác: Trung và Bắc Lào.
Hết ạh

Cho em khe khẽ hỏi là tổng kết cuối năm chắc là phải theo lịch tính theo con trăng ạ? Nếu thế thì vẫn còn hơn một tháng để em cố gắng bon chen :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,148
Latest member
thuocphathai
Back