What's new

Nhóm Phượt tại Thanh Hóa "Vịt thả dáng" P/2

Cháy cũng là truyền thống của trại mà mio.

Những nét đẹp và tươi vui trong đêm SN trại.

Những cặp đôi nổi tiếng.;)

Hôm qua sinh nhật Coi88 mà anh quên mất. Hôm nay chúc bù nhá. Chúc mọi điều tôt đẹp sẽ đến với em.

Tặng người mẫu Coi88 nè

attachment.php

Với hai anh xứ Nghệ đây. Ba anh em cứ như mẫu ý.

attachment.php

Cộng thêm bác Hero và cắp nách của Nữ hiệp chém

attachment.php

Cho anh ké phát nào

attachment.php

(wait)Chúc mừng Sinh nhật Còi88(wait)

Last edited:
Ngồi nhậu đến tận 3 giờ sáng mới bò về phòng nhưng thật không may cho nhà em, em vào nhầm phòng một cô gái lạ, thế là chả ngủ nổi, cứ thao thức suốt đêm. Đến 6h sáng là em lượn ra khỏi phòng và bắt gặp một Phượt già, một trẻ đã ngồi tâm sự từ bao giờ:

Một đôi nữa thì cũng đang đi dạo ngắm bình minh:

Tặng anh Pollyme kiểu ảnh này, bác trông rất phong độ đấy ạ:

Phải nói thật lòng là bữa sáng hôm sau sinh Nhật em ăn dững 2 bát Mỳ tôm, sao mà ngon thế không biết...
Cám ơn tất cả các thành viên Trại Vịt đã tổ chức một đêm sinh Nhật không thể nào quên, cảm ơn bác Pollyme đã chiêu đãi nhé:

hic híc, mọi người sướng quá nhỉ, tiếc là mình ko được lên núi. HÌnh như còn qua đêm trên đó nữa sao? có gì sock xảy ra ko? :)
1+ 1 nào đó chẳng hạn?
Em còn chả biết nữa là anh. Hôm đấy bọn em về hết, chỉ có mỗi chị Momo ở lại nhà bác Biết chít lìn, chả hiểu thế nào mà giờ cả 2 người em gọi điện đều không được này :D

Những hình ảnh vui chơi và cuồng nhiệt của tất cả ACE được ghi hình thông qua các clip này. ( do hiệp sỹ Còm biên soạn );)

Bác Polyme solo với bác thanh_vinh điệu chachacha :))

Các thành viên có mặt tại SN:( Ấn tượng với màn múa yểm trợ của biettoikhong và chuachat ):))

Đến giờ thác loạn: :")

[video=youtube;gDrBW9f_DVE]http://www.youtube.com/watch?v=gDrBW9f_DVE[/video]

Em thấy các bác cất cái tượng Bác Hồ phía sau trước khi bật nhạc và nhảy thì hay hơn :)

Chúc mừng Phượt Thanh Hóa bước sang tuổi mới nhiều cung đường mới !

Em còn chả biết nữa là anh. Hôm đấy bọn em về hết, chỉ có mỗi chị Momo ở lại nhà bác Biết chít lìn, chả hiểu thế nào mà giờ cả 2 người em gọi điện đều không được này :D
Vấn đề là nó nằm ở chỗ đó đó, biết đâu nhà mình lại sắp được mời đi uống rượu hỷ... ;)

Em thấy các bác cất cái tượng Bác Hồ phía sau trước khi bật nhạc và nhảy thì hay hơn :)

Chúc mừng Phượt Thanh Hóa bước sang tuổi mới nhiều cung đường mới !

Đúng là mọi người không để ý thật, tại vì đây là 1 cái hội trường, để mình thay đổi thumb :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,916
190,262
Latest member
topgamebaidoithuong
Back