What's new

[Hỏi đáp] Nơi bán lương khô bay của công ty 22(HCM)?

HN bán có 100K/hộp 10 gói. Mỗi gói 02 chiếc. Bên hông chợ Hàng Da, hình như là phố Nguyễn Văn Tố thì phải.

Bạn nào ở SG có bạn ở HN thì nhờ mua. Lương khô của cty 22 được cái rắn chắc, đủ chất và thơm ngon hơn mấy cái lương khô của cty bánh kẹo.

Hôm thứ 5 tuần rồi vào sân bay Biên Hòa, vào khu gấp dù hãm và ghế phóng, mở cái ghế ra xem phía dưới đáy có đầy đủ đồ chơi, trong đó lương khô "bay" là loại bán ngoài siêu thị :))

lương khô bay này chỗ tôi bán đầy , tôi ăn suốt , ngon hơn cả lương khô của mấy cty banh kẹo , 80k 1 hôpk 10 gói
TÔI ở HÀ NỘI

:D

Last edited:
E xem trên tờ gấp trong hộp luơng khô bay ko thấy địa chỉ phân phối ở SG, bác call hỏi phòng thọ trường của cty X22 xem: 04. 3827 6226 - 3827 6344. E nghĩ là sg cũng có .

1 số d.c ở HN: cửa hàng Lê cổng viện 108. Ch ngà 17 hàng giẦy. CH phương 59 lê duẩn. CH thủy hồng 17a lý nam đế.... 80k/hộp

Món lương khô bay em mới ăn cách đây vài hôm, mà ngạc nhiên là siêu thị mini cạnh nhà em cũng bán :) và còn 1 loại lương khô to bằng lương khô bay nhưng có giá 24k/gói nhỏ tí nhé

Hiện nay đã bán phổ biến trên thị trường rồi nhé,mua lẻ 9k 1 gói. 1 hộp 10 gói là 80k. đã là hàng đại trà nên các bạn yên tâm ra các hàng tạp hóa mà hỏi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,625
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back