What's new

Ọp chai Hà Lội, hội ngộ Phi Lô ( ngày 28/01/2010)

Em Su đã được tổ chức phân công đưa đón anh Phi Lô đi tới nơi, về đến chốn nhé !
Em hứa sẽ hoàn thành hơn cả xuất sắc nhiệm vụ được giao, hí hí ! (wait)

Em đồ rằng hôm nay Phi lô sẽ khoác trên mình áo cánh hạc, tay cầm quạt lông vũ, đầu chít khăn lược và ngồi cỗ xe nhỏ có người đẩy:D.
Đêm hôm qua tối trời nên nhìn thiên văn không được rõ, không biết có trúng không nữa(BB).

Em đồ rằng hôm nay Phi lô sẽ khoác trên mình áo cánh hạc, tay cầm quạt lông vũ, đầu chít khăn lược và ngồi cỗ xe nhỏ có người đẩy:D.
Đêm hôm qua tối trời nên nhìn thiên văn không được rõ, không biết có trúng không nữa(BB).

Thế thì tên thật là GIA CÁT MÒ rồi

Nhầm rồi cưng !! :shrug:

Phi lô đã sẵn mình hạc sương mai rồi nên ko cần áo cánh hạc nữa đâu. Thời nay mà còn cầm quạt lông vũ thì Hội Bảo Vệ Động Vật úp sọt tỉn chết à ??!! ;)

Chàng sẽ đi xe tự lái nhá !

@ Liệu Phi lô và Chitto có là 1 không ??!!
Trời ơi, đã sinh ra Chitto sao còn có Phi lô ??!! :((

Nhầm rồi cưng !! :shrug:

Phi lô đã sẵn mình hạc sương mai rồi nên ko cần áo cánh hạc nữa đâu. Thời nay mà còn cầm quạt lông vũ thì Hội Bảo Vệ Động Vật úp sọt tỉn chết à ??!! ;)

Chàng sẽ đi xe tự lái nhá !

@ Liệu Phi lô và Chitto có là 1 không ??!!
Trời ơi, đã sinh ra Chitto sao còn có Phi lô ??!! :((

Ôi chao, tớ thì tơ không quen cái cảnh nhìn các nhân vật bí hiểm ấy với áo cánh hạc thay bằng sơ mi bẻ cổ cách điệu bossini, giầy da ý bóng lộn thay vì giầy cỏ, quạt lông vũ thay bằng máy lạnh và xe đẩy thì lại là xế hộp tự lái.
Hey! Giá trị đảo lộn hết cả rồi bạn Bimbim ơi:D

Về sự xuất hiện của anh Phi Lô, có hai khả năng:

Do anh là một người đặc biệt, nên anh cũng sẽ xuất hiện một cách đặc biệt. Ví dụ như từ trên trời rơi xuống - tụt dây chẳng hạn, từ dưới đất chui lên - anh nấp sẵn dưới một cái bàn nào đó, di chuyển vào theo phương nằm ngang - mọi người khiêng vào, v.v...

Khả năng thứ hai là, do mọi người đều nghĩ anh sẽ vào quán một cách đặc biệt, anh lại xuất hiện một cách ít đặc biệt nhất. Ví dụ như ai đó tự nhiên đứng lên, đi ra cửa và quay lại, vừa đi vừa nói một vài Phi Lô v.v... Các bác tưởng tượng tiếp nhé!

Vầng, các bạn cứ nghĩ đấy là anh dưng lúc xuất hiện lại là chị á =))

Đang ăn ngon, tự rưng bạn 2su đứng phắt dậy giới thiệu : miềng là Phi lô, xin chào mọi người !

Thế là bát đũa loẻng xoẻng, mặt các bạn đập rầm rầm xuống bàn, răng cửa văng tung tóe... :L

Ơ, sao ai cũng nghĩ Phi Lô là anh mà không là chị nhở ??

Mặc dù bài viết của bác ấy tự xưng là anh, nhưng tớ vẫn nghi ngờ....dù tỷ lệ đó chỉ chiếm 1% thì cũng có quyền.:D

Mình xác nhận với các bạn để các bạn không nghi ngờ về giới tính của anh Phi Lô, anh ấy giai 100% có lẻ. Cao to ngon nghẻ, sức khỏe.. thôi rồi, hị hị. Anh ấy là mẫu người đàn ông mà Ong vô cùng ái mộ. Nam tính nhưng tinh tế, rắn rỏi nhưng ga lăng, nhạy cảm. Làn da ngăm ngăm đen phong trần phủi bụi do phượt Lào Cam Thái nhìu và chân hơi vòng kiềng vì ngồi mins khơ cũng lắm. Được cái mắt anh lúc nào cũng long lanh sáng chói, răng hơi lởm chởm nhưng nụ cười thì..ôi thôi...chết người. Túm lại, ở anh hội tụ tất cả những điều phụ nữ chúng ta cần. Hay chị em chúng mình lập fan phi lô nhẩy? Ong xin 1 chân hội trưởng hội fan. Khi biết anh mình đã đấm ngực than giời sao anh lại vợ con đề huề sớm thế??

Mình xác nhận với các bạn để các bạn không nghi ngờ về giới tính của anh Phi Lô, anh ấy giai 100% có lẻ. Cao to ngon nghẻ, sức khỏe.. thôi rồi, hị hị. Anh ấy là mẫu người đàn ông mà Ong vô cùng ái mộ. Nam tính nhưng tinh tế, rắn rỏi nhưng ga lăng, nhạy cảm. Làn da ngăm ngăm đen phong trần phủi bụi do phượt Lào Cam Thái nhìu và chân hơi vòng kiềng vì ngồi mins khơ cũng lắm. Được cái mắt anh lúc nào cũng long lanh sáng chói, răng hơi lởm chởm nhưng nụ cười thì..ôi thôi...chết người. Túm lại, ở anh hội tụ tất cả những điều phụ nữ chúng ta cần. Hay chị em chúng mình lập fan phi lô nhẩy? Ong xin 1 chân hội trưởng hội fan. Khi biết anh mình đã đấm ngực than giời sao anh lại vợ con đề huề sớm thế??

Ong iu quí! Cho Dugiang đăng ký chân hội viên số 1 sau hội trưởng nhá ;)

Ôh, bạn Ong vẫn máu lửa, thậm chí hơn hồi đeo tu hài mở băng nhóm "Hoang dại và Máu lửa" hồi nào.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back