What's new

[Chia sẻ] Phần mềm BỘ ĐÀM cho các bác thích phượt

II. Settings

1. Trong tab My Info
Lưu ý: Khi nào Status là Available, thì lúc đó, bạn mới nghe được người khác nói.

2. Settings > TALK BUTTON UP
Lưu ý:
- Chỉ tác dụng đối với Headset loại có dây.
- Sử dụng: Nhấn vào nút gọi trên Headset > Thả tay ra > Nói.... > Bấm nút đó lần nữa sau khi kết thúc.

3. Visual Alerts
Luôn nghe được mọi người khác gọi đến, ngay cả khi bạn đang dùng app nào khác.

III. Giảm hao tổn Pin một cách không cần thiết

1. Home > Settings

2. Notifications

3. Chọn Zello

4. Tắt View in Lock Screen

EM XIN HẾT.

Last edited:
Chắc đổi iphone quá, blackberry không sử dụng được nút nhấn trên tai nghe. Nhấn nó toàn ra chức năng gọi tắt tới 1 số điện thoại trong danh bạ bằng voice.

Thank bác NguyenUS đã có một bài chia sẽ rất hay về cách sử dụng trên Iphone
Mọi người nhớ cho bác ấy thật nhiều "like" vào nhé

hahaha, tui mới tạo một tài khoản cho tui là optima33 mới nói chuyện anh maesty212 bên Quân6. Chu cha ơi, nghe củng rỏ qua trời, cái này tha hồ mà gọi cho ghệ bên vn đó nhe, hihihi... Ai có muốn liên lạc với tui bên bắc Cali này thì alo optima33 nhe!

hahaha, tui mới tạo một tài khoản cho tui là optima33 mới nói chuyện với một anh bên vn,Quân6. Chu cha ơi, nghe củng rỏ qua trời, cái này tha hồ mà gọi cho ghệ bên vn đó nhe, hihihi... Ai có muốn liên lạc với tui bên bắc Cali này thì alo optima33 nhe!

hihi... dạ bác mới nói chuyện với em đó ạ :D
bác có thường xuyên về VN chơi ko, khi nào về nhớ hú em nhé

Uh ha, vui quá ha. Năm nay tui hơi bón quá, nằm nhà hổm rài, ít tiền không thoải mái tiêu dùng. Chắc tết sau nửa tui đi vn chơi, nhưng sẻ đi chơi bên Cam và Thái nhiều, vì năm rồi đi tói 4 tháng phê quá trời. Đi Cam cả chục ngày, hồi còn có đá banh bên châu âu đó, vui quá. Đang để dành tiền, hihihih.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back