What's new

Phịch Phịch - Trời ơiiiiiiiiiiiiiiii (Phần 2)

Tối mai, 18h00, thứ tư 21/12 nhà mềnh tập trung tại lầu dê đường Kỳ Đồng( bé Trân giới thiệu) nhá.
Lý do: lạnh, ngồi lẩu dê và dzú dê nướng, uống rượu thì còn giề bằng!!!:D

Mai 18h khai mạc thì khoảng 20h là xong, làm tăng 2 đi vòng quanh trung tâm SG xem không khí noel + chụp hình nữa được không cả nhà?

Theo em nhận xét thì noel năm nay SG trang trí ko đẹp lắm. Đường Lê Lợi, Đồng Khởi đợt này trang trí chung cho Tết Nguyên Đán nên toàn hoa mai, hoa đào thôi.

Theo em nhận xét thì noel năm nay SG trang trí ko đẹp lắm. Đường Lê Lợi, Đồng Khởi đợt này trang trí chung cho Tết Nguyên Đán nên toàn hoa mai, hoa đào thôi.

Chị cũng nghe đồn như thế. Vậy lượn qua khu thương xá Tax, Nguyễn Huệ chắc vớt vác được chút Noel.

Nguyên văn lời TranChao :" dạ hẻm số 7 đường kỳ đồng, ở trong hẻm đó có 2 quán đều là lẩu dê, thì quán ở cuối hẻm là ngon và rẻ. :d"

Phượt không khó đâu đồng chí ạ! Bạn qua box rủ rê các chuyến đi trong nước hoặc nước ngoài (nước ngoài nếu bạn thoải mái về chuyện tiền nong), đăng kí vào 1 nhóm đi đến 1 nơi nào đó và thử trải nghiệm cùng mọi người. Hoặc nếu bạn thích một nơi nào đó bạn hãy cứ xách ba lô lên và đi đến đó thôi. Đi đến đó bạn biết mình tự khắc phải làm gì. Mà bạn là con trai hay con gái thía?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back