What's new

Phịch Phịch - Trời ơiiiiiiiiiiiiiiii (Phần 2)

@Nhà mình: bé Trân bị đụng xe tối qua, hiện đang nằm trong Gia Định, khoa ngoại thần kinh, p.412. Hiện trạng là: gãy xương đòn gánh bên phải và chấn động trên đầu. Nếu vào thăm chỉ nên đi mỗi lần 1-2 người, không nên đông quá vì khoa đó cần yên tĩnh.

Tặng nhà anh chị Phát Xít <3!

@Nhà mình: bé Trân bị đụng xe tối qua, hiện đang nằm trong Gia Định, khoa ngoại thần kinh, p.412. Hiện trạng là: gãy xương đòn gánh bên phải và chấn động trên đầu. Nếu vào thăm chỉ nên đi mỗi lần 1-2 người, không nên đông quá vì khoa đó cần yên tĩnh.

Bà ngoại Cún cũng đang nằm Gia Định, mai vô với bà sẽ ghé thăm Trân. Nghe tai nạn là sợ rồi. Mong bé Trân tai qua nạn khỏi.

Tròn 1 năm chuyến Kê Gà, tròn 1 năm em tham gia phượt, tròn 1 năm biết nhà mình. 1 năm qua, được cả nhà giúp đỡ nhiều, em cảm ơn mọi người nhiều lắm ạ :) Nhà mình nhanh chóng cho ra 1 kế hoạch cho 1 chuyến mới đi nhé ạ :X

Haiz, tròn 1 năm Kê gà, đu đeo ngay phút 90+1, khakha, kỷ niệm đáng nhớ. Nhà mình dịp 30/4 có tổ chức đi đâu ko nhỉ? Madagui núi rừng, đảo Thỏ ao hồ hay Kê Gà ờ gen. Lỡ mấy chuyến đi cùng nhà rồi, thèm BBQ xiên que quáaa.

Haiz, tròn 1 năm Kê gà, đu đeo ngay phút 90+1, khakha, kỷ niệm đáng nhớ. Nhà mình dịp 30/4 có tổ chức đi đâu ko nhỉ? Madagui núi rừng, đảo Thỏ ao hồ hay Kê Gà ờ gen. Lỡ mấy chuyến đi cùng nhà rồi, thèm BBQ xiên que quáaa.

Đang tính đi lại đảo thỏ tắm mưa, nhưng mà lần này đi, chú nhớ dẫn "ôm" của chú theo nữa đấy nhé.

Ngày mai Trân mổ , chuyển qua phòng T3 khoa tai mũi họng nhé anh chị. Mới nhận được thêm tin nữa của chị Vik Le là bé Solei Phạm Nhật Minh vừa bị tai nạn , cũng nằm ở Gia Định ....:((

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,678
190,159
Latest member
kathynapoli
Back