What's new

Phượt Hà Nội về dự sinh nhật Phượt lên 9 tại Đà Nẵng 17,18,19/7/2015

Re: Phượt Hà Nội về dự sinh nhật Phượt lên 9 tại Đà Nẵng 17,18,19/7/2015

Đội Hà Nội đăng ký nhanh thật, đội Buôn Mê bọn em chưa có ai ngó qua cả, hy vọng sẽ đc 1 team để em khỏi độc hành 1 mình ra Đà Nẵng.

Đội Hà Nội đăng ký nhanh thật, đội Buôn Mê bọn em chưa có ai ngó qua cả, hy vọng sẽ đc 1 team để em khỏi độc hành 1 mình ra Đà Nẵng.

Nhà em còn nhiều thành viên chưa chuẩn bị kịp thôi, đang thu xếp thời gian anh ạ, mới có mấy người thôi mà bác, đã đủ bộ sậu cốt cán của nhóm đâu, em còn đang trong Sài Gòn chưa về họp nhóm được, chỉ alo sơ bộ mấy anh em thôi.

Hi vọng giao lưu với đội nhà bác, nhà Hà Nội sẽ bàn mang quà Hà Nội vào giao lưu cùng các nhà khác. Mong năm nay gặp lại nhiều anh em.

Cảm ơn bác.

Nhà em còn nhiều thành viên chưa chuẩn bị kịp thôi, đang thu xếp thời gian anh ạ, mới có mấy người thôi mà bác, đã đủ bộ sậu cốt cán của nhóm đâu, em còn đang trong Sài Gòn chưa về họp nhóm được, chỉ alo sơ bộ mấy anh em thôi.

Hi vọng giao lưu với đội nhà bác, nhà Hà Nội sẽ bàn mang quà Hà Nội vào giao lưu cùng các nhà khác. Mong năm nay gặp lại nhiều anh em.

Cảm ơn bác.

Em thì đi cũng nhiều, biết đến diễn đàn cũng lâu lắm rồi, nhưng trước giờ chỉ hay độc hành, đi đâu cũng ít để lại dấu vết lắm, thời gian gần đây mình mới lập lại nick để lên đây giao lưu với anh em bạn bè cùng đam mê trên khắp mọi miền, hy vọng đến ngày đó sẽ đc làm quen và giao lưu cùng đội nhà Hà Nội và tất cả mọi người có chung đam mê như anh em nhà mình.

Nếu gần đến ngày sinh nhật mà vẫn không đc team thì em sẽ độc hành tới Đà Nẵng như mọi khi.

Cho em xin 1 chân xế nhé :
Nick Phượt : Ruadavt
Nick facebook : Tưởng Lại Sướng
SDT : 0949383396 0967538551
Khả năng sẽ nhờ team tìm ôm nếu không rủ đ người đi cùng ạ

Em xin phép update danh sách các thành viên nhà Phượt Hà Nội đăng ký đi xe ô tô như sau đến ngày hôm nay:

1. Bác sỹ Lâm Tặc.

2. Bác sỹ Tưởng.

3. Lưu Huế.

4. Tiểu Mộc.

5. Anh Trường Chu Choe.

6. Bùi Kim Dung.

7. Anh Đức.

8. Dược sỹ Hoàng

9. LMM.

10. Anh Thư

11. Bạn Vịt

12. Lọ Nồi

13. Cú Lợn

14. Nguyễn Trương Hoàng Anh

15. Đức Quang

16. Meo Tôm

17. Quách Hoàng

18. Nguyễn Tử Hiếu

19. Thuydung Do

20. Nam Lê Trọng

21. Việt Anh

22. Anh Thắng

23. Lê Thị Huệ

24. Hồng Phong

25. Vũ Cường

26. Anh Lâm

27. ......

Đội bay máy bay đang chốt danh sách như sau, đang thuyết phục đi chung về với đội ô tô cho khí thế, còn làm show trình diễn bí mật và thi thố trên ô tô:

1. Anh Khang

2. Chị Vân.

3. Chị Dung

4. Ốc Hương

5. Thích Uống Bia

6. Dthmun56

7. ..........

Tình hình đang thu xếp, nếu xe 45 không đủ chỗ, em sẽ book tiếp xe 35 hay 45 chỗ tiếp cho nhà Hà Nội đi nhé.

Càng đi đông, kinh phí càng rẻ.

Thông báo, em tuyển chọn diễn viên đóng thế vai phản diện nam, nữ để trong chương trình show trình diễn trên sàn ....gì không nói, đến phút cuối sẽ bố cáo, giải thưởng hấp dẫn nhé.

Kêu gọi tài trợ cho chương trình, tài trợ từ giải thưởng đến tài trợ cả diễn viên nhé. Nhà tài trợ được cả nhóm tôn vinh người đẹp vì lụa (thôi không lộ bí mật kẻo bị bà con kéo sang nhà em đòi quần thì em không mở được tiệm bán quần )

Danh sách vẫn còn đang update....

Cám ơn Lưu Mai Mai nhá, càng đông càng vui. Màn trình diễn của PHN có vẻ bí hiểm phết nhở :))

em là thành viên mới tinh, liệu có thể xin một chân với nhà hà nội được không ah.
nik phượt:thuhuongdoan
nik fb:Đoàn Thu Hương(hoa thien dieu)
email:[email protected]
sđt:0977058755
em xin đăng ký ô tô ah.
em xin một chân ah, cám ơn anh chị nhiều.

Hi các anh chị,

Em là Mai, em sinh năm 88, ở Hà Nội và mới tham gia Phuot.vn.

Em cũng chưa rõ hoạt động của phuot.vn như thế nào, hoạt động của đội phượt Hà Nội như thế nào để đăng ký tham gia cùng, xin mọi người chỉ dẫn thêm cho em ạ.

Về vụ đi Đà Nẵng em cũng đang muốn tham gia nhưng cũng chưa quen ai, và cũng không biết muốn tham gia thì đăng ký với ai, ra sao, nên comment vào đây để mọi người hướng dẫn thêm.

Em cảm ơn.

Nick fb của em là Vũ Ngọc Mai, và em chỉ tham gia 1 mình thôi ạ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back