What's new

[QC] Heineken chai mới "Dấu ấn cho sự hoàn hảo"

Status
Not open for further replies.
Re: Heineken chai mới "Dấu ấn cho sự hoàn hảo"

Sao ken không có chiêu uống bao nhiêu chai, bao nhiêu lon được khuyến mãi free hug hay free kiss với 2 em nóng bỏng này nhở? =))

Thế này thì em lại càng say ngất ngây. Bây giờ bắt đầu đếm ngược rồi. Chiều nay cty em party lại xõa cuối năm.

Nãy mình uống Ken mà không có nhìn kĩ chai bia, nhưng mà ngon..chung thủy với mỗi anh này thôi.

Nhiều người như bác, uống nhưng không để ý lắm. Có những người yêu bia thì để ý từng tí có chút thay đổi là biết ngay.

Nhiều khi tui tự hỏi sao Ken chịu khó đầu mẫu mới quá,tốn kém
nhưng mờ bây giờ tui biết mỗi lần ra mắt mẫu mới là đều có lí do,
như lần này là giữ chất lượng bia tốt hơn.

Thì Heineken trước giờ vẫn có tinh thần tiên phong đổi mới mà, có thế mới tương xứng với đẳng cấp quốc tế chứ bác.

mẫu mới chào đón năm mới của Heineiken đây mấy bác

Nhiều khi tui tự hỏi sao Ken chịu khó đầu mẫu mới quá,tốn kém
nhưng mờ bây giờ tui biết mỗi lần ra mắt mẫu mới là đều có lí do,
như lần này là giữ chất lượng bia tốt hơn.

mềnh cũng khoái cái chất lượng. Uống Ken không bị đau đầu , mặc dù đêm đó có say bí tỉ thì sáng vẫn đi làm kaka

Thì Heineken trước giờ vẫn có tinh thần tiên phong đổi mới mà, có thế mới tương xứng với đẳng cấp quốc tế chứ bác.

kì này không biết tổ chức ở HN có hoành tráng như ở trong SG không ta ? Mình cũng nôn nao quá, mới nói với đứa bạn ở HN, nó bảo chưa bao giờ nó được đến những lễ hội bia như thế này !

kì này không biết tổ chức ở HN có hoành tráng như ở trong SG không ta ? Mình cũng nôn nao quá, mới nói với đứa bạn ở HN, nó bảo chưa bao giờ nó được đến những lễ hội bia như thế này !

Thế là năm nay HN thỏa niềm ao ước rồi. SG chờ năm sau vậy.

Vậy nó mới thu hút được mọi người đến chứ hiii .Uống cái đóa ngon thiệt đóa hiii fe là fe hii. Chúc cả nhà một năm mới vui vẻ và hạnh phúc ạ

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back