What's new

[Chia sẻ] Quán cá nướng Biển Đông hân hạnh phục vụ anh em nhà Phượt.

Đúng gu mình rồi, nhất định phải đến thưởng thức, cho xin cái bản đồ hướng dẫn đường đi nha Chủ quán. (beer) (NT) (beer)

Ực, cá tắc kè, lần đầu tiên e nghe và thấy nó.
Không biết ngoài HN có món này ko các bác, ai có chỉ giúp e, chén thử em nó xem thế naò

Oh yeah! Gần nhà em. Em sẽ ghé. Chắc chắn. :)

Làm sao nói với chủ quán em là phuoter để đc bớt 10% nhỉ? :)

Chúc bác làm ăn phát đạt.

Em đã đi ăn uống ở Cá nướng biển đông rồi. Một vài cảm nhận gửi bác chủ quán và thực khách. Lúc mới đến quán cảm nhận của em về quán này không được tốt lắm, có điều gì đó làm mình không cảm thấy hấp dẫn. Có phải bởi vì diện tích quán quá nông, chỉ kê vài bộ bàn nghế đã hết nên không tạo được không gian để thoải mái thưởng thức món ăn.

Về các món ăn, em cũng order một vài món dặc chưng của quán như tắc kè biển, gà ta hấp hèm. Món tắc kè biển thịt dai, ăn tạm được nhưng hơi ít, gà ta hấp hèm cũng tương tự. Các món khác như bình thường. Các bác chú ý nên hỏi trước khi order vì quán ít khách nên nhiều món để hơi lâu trong tủ lạnh dẫn đến có mùi vị khác như món chân giò muối chiên giòn

Về mặt phục vụ, hôm đó không biết có phải là quán mới mở hay không mà nhân viên hỏi cái gì cũng ngơ ngác, hỏi có hóa đơn không thì toán loạn một hồi mới có câu trả lời cho khách. Nhắc đến vấn đề hóa đơn, các bác có nhu cầu tiếp khách lưu ý ở đây không có hóa đơn hoặc ghi được thì cũng rất khó khăn. Em phải vài lần qua lại mà hóa đơn toàn viết sai, chán không muốn lấy nữa, chấp nhận mất tiền.

Nhìn chung, quán không được như cảm nhận lúc xem quảng cáo, có cảm giác như đây chỉ là nghề tay trái chủ quán không thực sự chú tâm nên rất thiếu chuyên nghiệp. Mong bác chủ cái thiện dịch vụ để phục vụ anh em tốt hơn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,699
190,158
Latest member
Daiak
Back