What's new

Quên tên đăng nhập tài khoản

Troopsminh

Phượt tử
Xin chào mod¡ mình đăng ký tài khoản từ năm 2012. Nhưng do lần rồi mình thay đổi tên đăng nhập tài khoản. Phiền Ad hỗ trợ giúp mình lấy lại tài khoản để được tiếp bước các hành trình, và luôn đồng hành cùng web. Trân thành cảm ơn Ad. Mong Ad giúp đỡ ạ. vì quên nên mình không lấy lại đc tài khoản.

emai: [email protected]

email: [email protected]

cảm phiền Ad dành chút time check lại hộ mình. Một lần nữa trân thành cảm ơn Ad.

Xin chào mod¡ mình đăng ký tài khoản từ năm 2012. Nhưng do lần rồi mình thay đổi tên đăng nhập tài khoản. Phiền Ad hỗ trợ giúp mình lấy lại tài khoản để được tiếp bước các hành trình, và luôn đồng hành cùng web. Trân thành cảm ơn Ad. Mong Ad giúp đỡ ạ. vì quên nên mình không lấy lại đc tài khoản.

emai: [email protected]

cảm phiền Ad dành chút time check lại hộ mình. Một lần nữa trân thành cảm ơn Ad.
Bạn phải nhớ được tên account và/hoặc địa chỉ email đã dùng để đ/k account đó năm 2012 thì mình mới tìm lại account cho bạn được.
2/3 địa chỉ email bạn đưa không khớp với tài khoản nào, có 1 địa chỉ khớp với account Troopsminh bạn đang dùng, đăng ký 2023.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back