What's new

Recycle Bin - Nơi xả mọi nỗi bực tức

Hình như mình đang đợi chờ hay sao ý!!!!!!!!!!!!! Thật vui khi có cảm giác đó. Thật xót xa khi cảm nhận đc cảm giác đó :(

buồn quá! con chim của mình nuôi hơn 1 năm nay, bây giờ nó chết rồi! thấy tội nó quá. nhiều khi mệt mỏi nghe nó hót thây vui vui, thấy khuây khỏa. vậy mà nay nó chết rồi! chỉ vì bận công việc nhiều quá mà không mua đồ ăn cho nó, giờ nó chết rồi! buồn quá đi thôi! Hóa thân kíp khác làm người nhé chim!

Buồn quá. Bao nhiêu chờ đợi, bao nhiêu hy vọng, tin tưởng vào một con người, một trạng thái cảm xúc, một mơ ước về một gia đình nho nhỏ thế rồi cuối cùng cái mình nhận được là sự thất vọng chán chường. Mình phải làm sao để tiếp tục sống đây?. Phải tìm nơi tẩy não, bác nào biết bảo em nhé.

Buồn quá. Bao nhiêu chờ đợi, bao nhiêu hy vọng, tin tưởng vào một con người, một trạng thái cảm xúc, một mơ ước về một gia đình nho nhỏ thế rồi cuối cùng cái mình nhận được là sự thất vọng chán chường. Mình phải làm sao để tiếp tục sống đây?. Phải tìm nơi tẩy não, bác nào biết bảo em nhé.
Cố gắng lên bạn nhé! Rồi sẽ có 1 gia đình nhỏ xinh khác thôi mà!

@Còi cọc: Bến này không đổ được thì bác đổ bến khác đừng chán trường thất vọng quá tổn hại tinh thần thể lực bản thân mình thôi bác ah.

Bến này không đổ được thì bác đổ bến khác đừng chán trường thất vọng quá tổn hại tinh thần thể lực bản thân mình thôi bác ah.
@ Lantrail: Cũng cố gắng lắm rồi đấy bác ạ. Chỉ tại em sống nội tâm quá, đa sầu quá mà em lăn đùng ra ốm rồi. Khổ thật.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,899
190,256
Latest member
jeweliquess
Back