What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 1)

Status
Not open for further replies.
Chào chaobaogia trước hẹn cùng anh đi xuyên nửa Việt bằng xe máy mà ko đi được, nay có dịp đi Đà Nẵng xem pháo hoa hẹn cùng anh thăm quan Đà Nẵng nhé, nếu không thì lúc đó sẽ điện xin thông tin về Đà Nẵng nhé. Cảm ơn nhiều

uhm,ngày 27,28 là bất di bất dịch rồi,hôm đó bù khú bạn bè với dân tình bốn phương đổ về chắc khó gặp nhau! Thu 2,29/3 là đẹp đó,nhân tin ăn mừng lễ 29/3 luôn ;))

Rita nghĩ chiều hoặc tối 29/3 là hợp lí á. Vì trước đó thì lu xu bu lắm. Mà 29/3 là kỉ niệm 35 năm giải phóng tp ĐN nữa, off thì thấy cũng vui vui.
@:bác chaugiabao, ai kêu tui đó có tui đây^^
@: Ku Việt, đi mô cũng thấy hì,kaka

Xem trên phuot forum thấy dân phượt Đà nẵng cũng nhiều lắm mà sao vào đây thấy có vài mống vậy. Nhất trí off ngày 29/3 đê.
Nào điểm danh này : chaubaogia, rita. henry201, vitvit...... (bổ sung thêm)

chu cha,Trym len lỏi tận đây luôn tề.Mai mốt làm chung tha hồ gặp mặt hì ;))

Được đó, tối 29/3 off, coi như xong hỉ. Còn địa điểm thì sao Rita, vitvit, henry,....? Cafe thư viện được không?

Gửi các bạn
Qua tự giới thiệu nên biết tuổi mọi người thua tuổi mình. Mình cũng lớn tuổi rồi, máu đi phượt lắm nhưng thời gian lại không có nhiều, năm qua cũng tranh thủ đi một số nơi. Vào đọc phượt đã lâu nên rất ngưỡng mộ công dân phượt. Hôm rồi đoàn 2luamientay ghé ĐN một tối mà không gặp được do không ở nhà cũng thấy tiếc, hiện đang ở Lai châu.
Theo anh chaubaogia nên là đại diện cho phuot ĐN. Về chuyện off là đương nhiên rồi. Trước mắt có em, anh, henry, rita, vitvit là 5 người thế là vui rồi, sau này phát triển ra thì còn nhiều phuot ĐN ẩn dật lắm.
Thời gian : 17h ngày 29/3. Địa điểm : một quán bia nào đó. Kinh phí : campuchia.
Lần đầu gặp nhau cho nó vui một tí, anh lớn nhất lo luôn là hợp lý.
Mọi người cho ý kiến nhé.

Hello

Cho ban Thao tham gia voi nhe!
Pls confirm dia diem va thoi gian. Mong gap moi nguoi!!!

Thao_Le Thanh

Cập nhật danh sách tí:
1- Anh polyme.
2- Chaubaogia.
3- Rita.
4- Vitvit
5- Henry201
5- lethanhthao.

Bước đầu như thế đã là vui rồi.
Theo đề nghị của anh Polyme, chọn quán nhậu nhé, ai biết quán nào ngon bổ rẻ thì post đi nha.

Nếu ko có ai có quán quen nào, thì chọn quán 9ly đường Hàm Nghi nhá:D
Tập trung 17h cũng được, nhưng chaubaogia đến lúc 18h vì có việc riêng tí.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,959
190,301
Latest member
keobongda247cc
Back