What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Bây giờ em đi chợ. Chốt khoảng 20 người với vc em nữa là 22 nhà mình nhé. Welcome nhà mình về tệ xá nhà em. Nhà em ô tô vào được nhưng đi phía đầu đường bê tông vào, anh Po chắc biết. À, mà nhà em chưa có bàn ghế đâu nhé! Ngồi đất hết nên mấy cô nương nhớ mặc quần ngồi cho thoải mái :))

Anh quên mất con đường bê tông vào nhà em mất rồi, vì lần nào ra về cũng tối thui và...tây tây :)) Thôi, cứ đi đường Hà Mi cho nó thơ mộng, tối về đường bê tông như mọi lần vậy.

Chiều nay có thêm vợ chồng Nguoilangbat + Huyền (gà doping) từ Hà Nội vào đi nghỉ tuần dập mật nữa Giái giang hồ nhá.

Bây giờ em đi chợ. Chốt khoảng 20 người với vc em nữa là 22 nhà mình nhé. Welcome nhà mình về tệ xá nhà em. Nhà em ô tô vào được nhưng đi phía đầu đường bê tông vào, anh Po chắc biết. À, mà nhà em chưa có bàn ghế đâu nhé! Ngồi đất hết nên mấy cô nương nhớ mặc quần ngồi cho thoải mái :))

Thế mà lúc đầu em định hok mặc quần rồi, may chị nhắc kỹ, hehe

Chúc cả nhà có một bửa cuối tuần hoành tráng và vui vẻ!!!! Em đã xong mong muốn của mình là "phi ngựa" qua hết các tỉnh Tây và Đông Bắc.Cảm xúc vui,buồn,mệt,mỏi........lẫn lộn :)).Nhưng trên hết là đã thỏa mãn mong muốn của mình:D

Nhà em đang ở phòng chờ về Hà Nội. vậy là đã kết thúc 72 giờ yêu Đà nẵng.
Cảm ơn anh Pollyme và nhà Đà Nẵng đã nhiệt tình đón tiếp. Đặc biệt cảm ơn cô bạn gái đã cùng tôi chia xẻ cảm xúc không thể nào quên.
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ...

Xin Phép bố Po cho con ké nhà tí ạ
khăn tub đợt 2 đã về nhá mọi người - mọi người vào ủng hộ em nòa
giá vẫn u như kỷ nhá - 25k/1 chiếc

Nhà em đang ở phòng chờ về Hà Nội. vậy là đã kết thúc 72 giờ yêu Đà nẵng.
Cảm ơn anh Pollyme và nhà Đà Nẵng đã nhiệt tình đón tiếp. Đặc biệt cảm ơn cô bạn gái đã cùng tôi chia xẻ cảm xúc không thể nào quên.
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ...
Chúc mừng anh herro đã có 72 giờ yêu Đà Nẵng thành công tốt đẹp. Phiền anh cho em cái địa chỉ FB của anh, tag giúp em mấy tấm hình anh chụp em với hoacoau nha, em cảm ơn anh.

Chúc mừng anh herro đã có 72 giờ yêu Đà Nẵng thành công tốt đẹp. Phiền anh cho em cái địa chỉ FB của anh, tag giúp em mấy tấm hình anh chụp em với hoacoau nha, em cảm ơn anh.

Chào bạn Thị màu, mình là anh hùng quang minh chính đại bất cứ đâu cũng chỉ một nick: herovdc bạn nhé.
Bạn cứ add nick mình sẽ gửi ảnh cho bạn ngay.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,620
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back