What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Ashi đã về tới Đà Nẵng rồi cơ à. Tiếc là không chung đường lang thang với Ashi khu vực miền trung. Cũng mong là có dịp nào đó ra giao lưu cùng nhà Đà Nẵng & bác Po...(beer)

Em cũng chỉ mới bò zia Đn thôi bác ơi.
Em cũng rất tiếc khi không thể cùng bác chinh phục phía đông của tổ quốc. Hy vọng một ngày nào đó được đón tiếp bác ơ ĐN.

Về đến nơi rồi à bác Ashi hihi hôm bác ra ngoài ni em ốm quá ko đòn tiếp bác nhiệt tình được mà chỉ cà phê được thấy hơi buồn ạ

Vừa chia tay Nguoilangbat và Nguyen Thị Huyen. Cùng Chaubaogia và Vitvit

Chúc hai em hạnh phúc trăm năm. Luôn có các anh, các chị, các bạn ở Đà Nẵng bên cạnh hai em

Kỷ niệm với con Gà doping một nhát, hy vọng sang năm thành con...gà mái :))

attachment.php

Trở về HN trong giá rét mà nhớ mấy ngày nắng đẹp ĐN. Cảm ơn anh Po và các anh chị em PĐN đã dành những tình cảm nồng hậu và chân tình, như hơn 2 năm qua vẫn như vậy.

Chúc mừng Phượt Đà Nẵng có nhà mới :))). Ấu về QB được mấy ngày rùi giờ mới ổn định để lên Phượt. Chỉ mới vào nhà PDN thời gian ngắn nhưng rất vui và rất tình cảm. Cảm ơn cả nhà rất nhiều đặc biệt là hôm chia tay. ko muốn về QB luôn. Ấu về QB nhưng xin phép được giữ hộ khấu PDN nhé. :)) mọi người ra Đồng Hới là cứ Alo cho Ấu nghe.

ko rõ chuyện gì nhưng mong cả nhà PDN giữ tinh thần như từ trước đến giờ nhé :)

Chúc mừng Phượt Đà Nẵng có nhà mới :))). Ấu về QB được mấy ngày rùi giờ mới ổn định để lên Phượt. Chỉ mới vào nhà PDN thời gian ngắn nhưng rất vui và rất tình cảm. Cảm ơn cả nhà rất nhiều đặc biệt là hôm chia tay. ko muốn về QB luôn. Ấu về QB nhưng xin phép được giữ hộ khấu PDN nhé. :)) mọi người ra Đồng Hới là cứ Alo cho Ấu nghe.

Chúc mừng em đã ổn định công việc. Anh vẫn giữ hộ khẩu ĐN cho Hoacoau đấy, thỉnh thoảng lên đây chém gió nhá, nhà mới đã xây đâu. Khi nào ra Đồng Hới sẽ alo cho em.

ko rõ chuyện gì nhưng mong cả nhà PDN giữ tinh thần như từ trước đến giờ nhé :)

Cám ơn em, không có chuyện gì cả đâu, chuyện thường ngày ở huyện ý mà.

Lão Po xây nhà mới à:)) Đâu, đâu thế :)

Chưa xây, định ra năm mới làm luôn tập 5. Tập 4 này dài quá quy đinh rồi, giờ đã 370 trang.

Đề nghị Chaubaogia mở tập 5 đi cho nó khí thế, lão Po giề rồi, ke ke! :))

@Gà xé : Cuối tuần này không bận gì làm một nhát nhể, ở đâu bố thông báo, ai thích thì tới nhá.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,620
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back