What's new

[Hỏi đáp] SG mua cái áo khác kiểu này ở đâu?

Runner

Phượt thủ

Mình thấy có 1 bác bán nhưng ngoài HN lận. Trong khi mình muốn mặc thử và xem trực tiếp.

Bác nào biết chỗ nào SG bán giới thiệu giúp nhé.

Thanks.

Ở HCM mặc cái này thành heo quay luôn :)) Bác cứ mua áo hai lớp của Mitiz chỗ anh Tùng Captashop mặc, vừa đi nắng đi mưa ngon lành. Giá bằng 1 nửa cái áo trên. Hoặc là áo TNF 3 lớp, có thể tháo rời lớp lót mặc mùa hè,đi mưa vô tư. Mặc mấy cái áo này ban đêm đi tối người ta khó nhìn thấy mình, tăng nguy cơ tai nạn. Mấy cái áo khoác TNF hay Mitiz may màu nổi để việc tìm kiếm dễ dàng hơn.

Ở HCM mặc cái này thành heo quay luôn :)) Bác cứ mua áo hai lớp của Mitiz chỗ anh Tùng Captashop mặc, vừa đi nắng đi mưa ngon lành. Giá bằng 1 nửa cái áo trên. Hoặc là áo TNF 3 lớp, có thể tháo rời lớp lót mặc mùa hè,đi mưa vô tư. Mặc mấy cái áo này ban đêm đi tối người ta khó nhìn thấy mình, tăng nguy cơ tai nạn. Mấy cái áo khoác TNF hay Mitiz may màu nổi để việc tìm kiếm dễ dàng hơn.

Mình đã xem cái Mitiz với TNF mà bạn đã gợi ý rồi. Nhưng tiếc là nó không có 2 túi trên bác ạ.

Bác có thể gợi ý thêm vài mẫu có 4 túi trước như cái 5.11 kia được không? (2 trên, 2 dưới).

Thanks bác.

Bác có thể tìm mua áo khoác của lính Hàn. Loại này e đã mặc rồi, chất liệu rất dày dặn, chắc chắn mà mặc vào không hề gây bí hơi, nóng. Có đủ 4 túi ở trước, khóa kéo làm bằng đồng cực kỳ bền. Bác mà đi nơi nào lạnh thì mua thêm cái áo bông lính lót ở bên trong áo lính Hàn là mặc vô tư luôn. Bây giờ nó bán áo lính Hàn hàng may lại, chất lượng vải dở lắm, cái áo lính Hàn dày dặn mà mặc rất mềm, hút mồ hôi tốt lắm.

Bác cần áo nhiều túi thì vào Dân Sinh mua cái áo ACU của US hay dòng áo BDU cũng được! Nhưng cả 2 loại này đều không chống nước nhé!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,942
190,279
Latest member
HOAI2
Back