What's new

SonTT tập bắn - tập sốp

Cái này đặc biệt thửa riêng để tặng thằng Nhựa.
Quả thật mày có một cái tao phục lắm... phục lắm...

Hố hố hố

Mày tặng ảnh thế này là xúc phạm thằng nhựa đấy . cao to đẹp giai như nó mà lại phải vơ bèo gạt tép thế à :gun

Mà sao mày lại khóa cái bài kia lại đấy , tao đang có hứng , cụt mẹ nó hết

Mày tặng ảnh thế này là xúc phạm thằng nhựa đấy . cao to đẹp giai như nó mà lại phải vơ bèo gạt tép thế à :gun

Mà sao mày lại khóa cái bài kia lại đấy , tao đang có hứng , cụt mẹ nó hết

Thế nó mới là thằng Nhựa

à, mà mày cụt hứng thì kệ ********** mày chứ hả:LL

Thế nó mới là thằng Nhựa

à, mà mày cụt hứng thì kệ ********** mày chứ hả:LL

Cậu mà không vào thì post của mày tăng thế đe'o được hít hả?=))

Mình thấy thằng bêp điện chụp rất nhiều mà chả thấy chụp chân dung bao giờ , hay là nó éo biết chụp chân dung hả bạn già ttnos?

Mày xem cái topic cũ ấy nhá, tao có chụp mẫu cho chúng mày mấy tấm chân dung đấy :)

À quên mất, có nhõn một tấm chụp ông lão bị cắt cổ thôi nhỉ , tấm đó được , nhưng phải làm vài tấm nữA chứ ko thiên hạ lại nói rằng đó là Tinh Trùng tình cờ chụp được. hố hố hố

Mày xem lại đi, ít nhất có 3 tấm :) à, mà mày có biết ảnh chân dung là gì không đã chứ hay lại nhầm như thằng Eskimots chụp cái cầu rồi bảo là Xờ chít lai hả =)) =)) =))

Đây, tao đành phải post lại để làm sách giáo khoa cho chúng mày vậy :)

và Đại ca Kua nhá

Last edited:
mà mày có biết ảnh chân dung là gì không đã chứ hay lại nhầm như thằng Eskimots chụp cái cầu rồi bảo là Xờ chít lai hả =)) =)) =))

Hỏi thối éo tả ! :LL Tại thấy thằng bếp điện toàn chụp snapshot mà ko thấy portrait nên tớ mới nói nhá ! :D

Hỏi thối éo tả ! :LL Tại thấy thằng bếp điện toàn chụp snapshot mà ko thấy portrait nên tớ mới nói nhá ! :D

Đấy mày quay lại mà xem snapshot của tao, có cái ảnh 4` chụp thằng HLV được thằng bếp dầu ttnos nó khen đểu cho câu mà tưởng là ngon rồi hả???

Tap, thực tình, đâu có nghĩ mày cũng ngu cỡ thằng Nhựa thế chứ:LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,675
190,158
Latest member
ngoisaotravel
Back