What's new

[Tổng hợp] Thông tin du lịch Malaysia (Phần 4)

KLIA2 rộng mênh mông, em ra được đến quầy vé sky bus thì mua tại đó, hay trước cái xe Sky bus chuẩn bị chạy theo lịch, sẽ có nhân viên đứng trước lối lên cửa xe, nếu họ không bán vé 2 chiều sẽ chỉ đến quầy bán vé sky bus gần đó.
Còn nếu chỉ mua 1 chiều, thì lên thẳng lên xe ngồi, khi xe chạy, nhân viên thu 10R, và đưa em vé.
Tết rồi anh không biết mua riêng từng chặng total 20R, nhân viên giải thích mua 2 chiều rẻ hơn nên mới biết.

Anh,chị ơi cho em hỏi gấp xí ở kial 2 chỗ nào bán Sim ạ e qua chơi cần liên lạc với bạn ở sb mà nghe giang hồ đồn ở kial2 ko có chỗ bán Sim.Chủ Nhật này bay rùi mong ace cứu với

Anh,chị ơi cho em hỏi gấp xí ở kial 2 chỗ nào bán Sim ạ e qua chơi cần liên lạc với bạn ở sb mà nghe giang hồ đồn ở kial2 ko có chỗ bán Sim.Chủ Nhật này bay rùi mong ace cứu với

chủ nhật này mình cũng qua KL nè bạn. Mình đi chuyến 12h50 á

KLIA2 rộng mênh mông, em ra được đến quầy vé sky bus thì mua tại đó, hay trước cái xe Sky bus chuẩn bị chạy theo lịch, sẽ có nhân viên đứng trước lối lên cửa xe, nếu họ không bán vé 2 chiều sẽ chỉ đến quầy bán vé sky bus gần đó.
Còn nếu chỉ mua 1 chiều, thì lên thẳng lên xe ngồi, khi xe chạy, nhân viên thu 10R, và đưa em vé.
Tết rồi anh không biết mua riêng từng chặng total 20R, nhân viên giải thích mua 2 chiều rẻ hơn nên mới biết.

dạ cám ơn anh nhiều. Em thấy tự tin hơn rồi ạ

chào cả nhà ạ, em đã bơi gần hết p3 của nhà mình, nhưng em vẫn thắc mắc là vầy, em đọc trên những diễn đàn khác, em thấy ngta bảo có thẻ Touchngo giống như EZ link bên sing, nhưng sao em thấy mấy anh chị rất ít mua thẻ này mà chỉ mua vé trực tiếp để bus hay tàu điện ngầm vậy ạ

mọi người cho em hỏi tí nhé.
em dự định đi Malay vào đầu tháng 10, tính book vé đi buổi tối 9PM đi từ HCM - Kuala lumpur, mà em ko bik là giờ đó còn xe bus vào tp hok nhỉ?
Nếu ai biết thì cho em hỏi thêm là: em định lên plan tối bay qua Kuala lumpur rùi đi chơi suốt đêm tới sáng, trưa về check in hotel ở khu chinatown thì có oki hok nhỉ? :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,625
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back