What's new

Thứ 6 ngày 7 tháng 8 năm 09!

Em chả biết là đặt ở đây có đúng chỗ không nữa nhưng hôm nay là ngày "San bằng tất cả" - Thứ 06 ngày 07 tháng 08 năm 09.Nhà mình có ai có dự định gì không ạ?

Em chả biết là đặt ở đây có đúng chỗ không nữa nhưng hôm nay là ngày "San bằng tất cả" - Thứ 06 ngày 07 tháng 08 năm 09.Nhà mình có ai có dự định gì không ạ?

ô Hay! Bác trồng cây xong không khởi nghĩa gì cho cây có quả àh.

Kệ là kệ thế nào có việc cần làm đây này (bạn Xanh vừa nhắc mình ) :
Năm-----09 Tháng---08 Ngày-----07 Thứ------06 -----------05 giờ -----------04 phút -----------03 giây -----------02 người -----------01 giường -----------00 quần áo - cơ hội ngàn năm có 1, lỡ mất 5h sáng thì chiều nhớ trốn về sớm ha!

Kệ là kệ thế nào có việc cần làm đây này (bạn Xanh vừa nhắc mình ) :
Năm-----09 Tháng---08 Ngày-----07 Thứ------06 -----------05 giờ -----------04 phút -----------03 giây -----------02 người -----------01 giường -----------00 quần áo - cơ hội ngàn năm có 1, lỡ mất 5h sáng thì chiều nhớ trốn về sớm ha!

Xanh có mỗi cái tin nhắn cho hết một loạt mọi người rồi ngồi cười hớn hở nghĩ mình đã làm một việc tốt. Khổ thân!
Em bảo chuyện ấy vặt. Em chọn giờ khác cơ : 12h34 phút 5 giây ngày hôm nay cơ. (c)
Àh mà Xanh thì làm gì có cơ hội(NT). Chắc vậy thành ra ngồi nhắn tin cho mọi nguời để chia mơ ước ra thành trăm mảnh... không nó nổ tung mất=))=))

Giá mà có cảnh thế này : " Thứ 6, ngày 7, tháng 8, năm 9, có 10 đứa lên đường đi 11 nước liền" thế mới là tin cho báo Phượt chứ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,927
190,269
Latest member
vesinhcongnghiepq8
Back