What's new

Tìm 1 bạn ôm đít xe theo tớ đi leo Núi Bà Đen - Tây Ninh

Status
Not open for further replies.
Sau nhiều lời khuyên của mọi người và nhiều lượt join thì tớ đã chốt đoàn gồm:
1. prince1919
2. Wave RS
3. Balo + phụ kiện giấy tờ linh tinh.
4.
5. 6. . . .
OK tớ sẽ đi một mình. Chả ai thích hợp đi kiểu này với mình. Và mình chả biết đóng TOPIC như thế nào :| CHờ MOD vào khóa vậy! Thank all! (c)

Last edited:
Bạn cho thời gian, địa điểm họp hành được ko???
Mình đi làm, nên phải xếp lịch

Thớt định mở lối đi riêng hả nếu đã có kĩ năng thì ok còn ko thì mình nghĩ nên đi theo các cung cũ như: Đường chùa, đường cột điện, đường ống nước, đường ma thiên lãnh, và đường đá trắng mới mở gần đây!

Nhìn avatar nên đoán thớt là nam rồi, đi núi rừng ngủ giữa đêm có vẻ thiếu thốn nhỉ? Nghĩ chắc bác phải đem theo nhiều đồ rồi

Theo mình góp ý, bạn hãy tự leo Ma Thiên Lãnh đi rồi hãy suy nghĩ đến Đá Trắng
Chưa leo bao giờ thì hãy leo Cột Điện (có 1 đoạn ko chú ý thì sẽ bị lạc) xuống đừong Chùa hoặc mạo hiểm 1 chút thì xuống ống nước
Lời khuyên chân thành Cần tư vấn gì thì cứ call cho mình theo số đt phía dươi

Bạn cho thời gian, địa điểm họp hành được ko???
Mình đi làm, nên phải xếp lịch

Chúng ta có thể đi tối t6 đến đó ngủ bụi rồi sáng leo sớm. (Như vậy thì cần thêm 1 tý bánh trái và nước), lên đỉnh, đi chậm hay lên đỉnh chơi kiểu gì tùy ý, ngủ rồi hôm sau về hoặc đi đâu đó tùy 2 người thống nhất. :| (Đương nhiên tớ xem bản đồ và thông tin liên quan rất kỹ, nhưng nếu có ai đi chung thì tớ cần thống nhất) :D
Cũng có thể đi sáng sớm thứ 7 khi mặt trời chưa mọc, đến chân núi và bắt đầu hành trình. ^_^
Còn về thời gian cụ thể thì nhanh nhất là ngày 21 tháng 3 đó bạn. Vừa qua sinh nhật mình :)

Thớt định mở lối đi riêng hả nếu đã có kĩ năng thì ok còn ko thì mình nghĩ nên đi theo các cung cũ như: Đường chùa, đường cột điện, đường ống nước, đường ma thiên lãnh, và đường đá trắng mới mở gần đây!

Đúng đấy. Mình nghĩ kỹ năng là một phần, tinh thần cũng quan trọng không kém.

Theo mình góp ý, bạn hãy tự leo Ma Thiên Lãnh đi rồi hãy suy nghĩ đến Đá Trắng
Chưa leo bao giờ thì hãy leo Cột Điện (có 1 đoạn ko chú ý thì sẽ bị lạc) xuống đừong Chùa hoặc mạo hiểm 1 chút thì xuống ống nước
Lời khuyên chân thành Cần tư vấn gì thì cứ call cho mình theo số đt phía dươi

Hẳn là mình sẽ muốn nghía qua Đá Trắng 1 tý, có lẻ việc đó chẳng ngốn bao nhiêu thời gian. Bạn nói "tự leo Ma Thiên Lãnh đi" thì chắc là cũng OK đấy. Mình sẽ suy nghĩ nhiều đến góp ý của bạn :D Cảm ơn bạn nhiều nhé ;)

Last edited:
e cũng đi đc 1 lần :D leo bằng cáp treo :)) xuống bằng máng trượt ( sợ đái ra quần )=))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,981
190,325
Latest member
caphethethao11
Back