What's new

Tìm bạn đi Hàn Quốc vào mùa thu (2016)

Bạn mình mới đi hàn quốc t11 năm ngoái về chụp hình thấy mê quá. Nên năm này mình cũng ham hố lập kèo đi hàn quốc :D. Dự định là sẽ đi vào mùa thu, khoảng từ t9 tới t11. Thời gian đi chắc sẽ tầm 7-9 ngày. Đi nhiều ngày cho bõ công xin visa.
Ngày cụ thể thì mình chưa xác định, dự định là sẽ canh vé rẻ 0đ của VJ rồi coi trong vòng 3 tháng đó có ngày nào thích hợp thì book. tạo topic sớm để có gì cùng nhau canh vé luôn.
Bạn nào có hứng thú thì inbox mình.
Mình là nam, ở saigon nhe.

Bạn mình mới đi hàn quốc t11 năm ngoái về chụp hình thấy mê quá. Nên năm này mình cũng ham hố lập kèo đi hàn quốc :D. Dự định là sẽ đi vào mùa thu, khoảng từ t9 tới t11. Thời gian đi chắc sẽ tầm 7-9 ngày. Đi nhiều ngày cho bõ công xin visa.
Ngày cụ thể thì mình chưa xác định, dự định là sẽ canh vé rẻ 0đ của VJ rồi coi trong vòng 3 tháng đó có ngày nào thích hợp thì book. tạo topic sớm để có gì cùng nhau canh vé luôn.
Bạn nào có hứng thú thì inbox mình.
Mình là nam, ở saigon nhe.
Nhóm m đi HQ từ 29/10-6/11, đã có 2ng chộp đc vé 0đ rồi, còn lại vẫn đang canh, b thích thì có thể tham gia chung, mà nhóm m toàn nữ thôi

Nhóm m đi HQ từ 29/10-6/11, đã có 2ng chộp đc vé 0đ rồi, còn lại vẫn đang canh, b thích thì có thể tham gia chung, mà nhóm m toàn nữ thôi

mn canh siêu thế, hum đó mình cũng bị hụt mất quả 0đ, tiếc hùi hụi, giờ chỉ còn vé 630, đang lăn tăn ko bít còn đợt 0đ nữa hay ko? ai có kn vụ vé rẻ cho ý kiến với. có gì join chung cho vui nha.

@Huyen Phan: từ nay đến ngày đi còn xa nên mình chưa fix lịch trình có gì bàn bạc thêm như chủ yếu đi tham quan Seoul , Busan, Nami ( cũng có thể thêm Jeju ) . Các điềm tham quan chính ở Seoul Gyeongbukgung Palace, Seoul Tower, Cheong wa dae, Buk chon Hanok Village, Changdeokgung, Jongmyo Shrine, Everland ( hay Lotte World) , Hongdae, Itaewon, Insadong, và Dongdaemun.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,898
190,255
Latest member
etaxi193
Back