What's new

Tìm bạn đồng hành đi Phú Quốc Từ 5/9/2015 đến 7/9/2015

:) Tình hình là mình mới có vé đi Phú Quốc vào ngày 5/9 ra ngày 7/9, đi một mình nên hơi bùn, bạn nào đi Phú Quốc cùng thời điểm với mình thì có thể join hoặc giao lưu nhé, thêm bạn bớt thù :D
Mình chưa có lịch trình, dự là ko có lịch gì cả, vì cũng it ngày, chủ yếu muốn cảm nhận Phú Quốc, đến điểm đẹp chụp ảnh, ăn món ăn chỉ có ở Phú Quốc, ....
Nhân tiện bác nào đã đi PQ cho em it kinh nghiệm, ăn gì, ngủ ở đâu, thuê xe máy ở đâu, chơi ở đâu ( những địa điểm không thể bỏ qua),???
Em xin cảm ơn nhiều nhiều ạ
Thân ái và quyết thắng! :))))

Chào cả nhà, mình mới mua được vé Hn-Phú Quốc của Jetstar ngày 27-30/8 muốn tìm người đi cùng cho vui, bạn nữ thì càng tốt :D

Mình lại bôk vé đi PQ từ ngày 21-24/9 rùi.
Có bạn nào đi ngày đấy thì đi chung nhé

mình cũng đang dinh đi vào đầu tháng 9. mà chưa book vé. thấy ngày 21 vẫn còn vé rẻ. bạn đi từ đâu vậy? cho mình join cùng đc ko? tại minh đi có 1 mình nên muốn tìm ng đi chung cho tiết kiệm? :)

Mình chuẩn bị đi mà nghe nói mùa này mưa. Cầu trời hôm đó ko mưa chứ ko thì tiếc xèng lắm. Mình đi về rùi chia sẻ cho nha! :). Mình có tìm hiểu thì mình book phòng ngang Dinh Cậu luôn. Có dịch vụ cho thuê xe máy + tour Nam Đảo, Bắc Đảo. Giá cũng mềm.

mình cũng đang dinh đi vào đầu tháng 9. mà chưa book vé. thấy ngày 21 vẫn còn vé rẻ. bạn đi từ đâu vậy? cho mình join cùng đc ko? tại minh đi có 1 mình nên muốn tìm ng đi chung cho tiết kiệm? :)

Mình xuất phát từ SG bạn ơi. Bạn bôk vé đi chung cho vui nhé .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back