What's new

Tìm bạn đồng hành leo FAN vào t1/2016.

Do ko đặt dc vé rẻ tháng 12 nên đành chuyển huơng đi thg 1.2016
Mình ở HCM đang đặt vé bay ra HN leo Fan và chinh phục cực Tây thg 1/2016

Cung dự kiến
Thời gian khoảng 7-10 ngày tháng 1/2016
Phương tiện :xe máy
Địa điểm: đang lên cung và chờ sự góp ý từ ae miền Bắc...

UP Date ngày 10/04 : vé máy bay đã đặt bay ngày 12/1 bay vào ngày 19/1/2016 (được 6 ngày_hơi ít nhưng phải cố thôi)

Lịch trình dự kiến từng ngày như sau:(nhờ ae miền bắc chia sẻ kinh nghiệm thêm)
ngày 12/01 khoảng 4h có mặt tại sân bay Nội Bài _chạy xe (đã mượn từ trước )về quê Sơn Tây_60km_7h về đến nhà
Ngày 13.01 sáng dậy sớm thắp nén nhang cho các cụ,nếu có bạn đồng hành thì sẽ giành nửa ngày dẫn bạn đi chơi thăm quan Làng Cổ Đường Lâm.ko thì khoảng 8h phi lên Sapa (300km) hy vọng tối tới nơi sớm nghỉ ngơi hôm sau leo Fan
Ngày 14-15/01_leo Fan( đang tính đi cung Cát Cát hoặc Sín Chải_ (c)
Ngày 16 _chinh phục cực tây
Ngày 17/01 về thành Phố Điện Biên _hoặc Sơn La nghỉ ngơi
ngày 18/01 về lại Hà Nội_còn đủ sức thì xuôg Hải Dương
Ngày 19/01 về lại HN và chờ lên máy bay vào SG.

Trên đây là cung sơ bộ sẽ chỉnh sửa và thay đổi nhiều nhờ vào sự góp ý của mọi người,xin cám ơn nhiều ạ ! (c)(c)

sdt lien hệ 0128 6211 462_Mạnh Quân hoăc số viettel :01686098500

Ps:rất mong mọi ng gióp ý tích cực giúp mình.

Last edited:
Bn ơi team có mấy ng rùi. Có bn xế, bn ôm rùi à bn. Mình cũng định leo Phan 15/1 này. Mình nghĩ 2 ngày đi cung ở Trạm Tôn, vs lại mình có góp ý chút. 15-16 bn leo Phan liệu 17 có kịp và đủ sức đi cực Tây không?

xui quá! mình cũng muốn leo fan mà chuyến bay ra của mình là tối ngày 13, ngày 15 mình mới bắt đầu leo được!

cung có chắc chắn 2ng và 5ng nữa chưa chắc.Mh leo tự túc nên ngày leo có thể thay đổi.Mh tin leo xong nghỉ 1 đêm ko đủ sức thì chơi SAPA 1 ngày hốmau đi cực Tây,mh chủ động tùy hoàn cảnh bạn ak.

leo Fan mùa này thì nếu may mắn trời đẹp trong xanh thì ok,còn không âm u sương giăng nhiều lắm, mình đi giữa T12 năm ngoái,may mắn trời trong xanh đẹp tuyệt vời, bọn bạn minh đi hôm 1/s no1 và đợt tuần trước đó, thây bao lên đỉnh suong nhiều quá, ko ngắm dc toàn cảnh nui non,chỉ chụp vs cái chóp mờ ảo

Đây là ước mơ của mình từ hồi sinh viên tới giờ đi làm rùi vẫn chưa thực hiện được. Chúc các bác đi thành công và về truyền kinh nghiệm lại cho chúng em :D

Năm nay cty tớ làm ăn không khá vì vậy phải leo Pan lấy tinh khí ngũ hành về làm ăn cho có sinh khí 2016 ...Mình lập topic đi trong khoảng 23 tết đến qua mùng tết lun nha ...bạn nào tham gia cung Sài Gòn - Hà Nội - Sapa - Panxipang thì lập hội nha ...100% phượt ...no tour nha

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back