What's new

Tìm bạn ở miền tây đi Côn Đảo- Tháng 7 hoặc tháng 8/ 2017

Hiện nay có tàu cao tốc đi Côn Đảo xuất phát từ cảng trần đề tỉnh Sóc Trăng. ace nào có cùng sở thích làm 1 chuyến đi côn đảo. để lại lời nhắn rồi chúng mình cùng lên lịch trình ngày đi. thank.:)

xuống sân bay cần thơ- bạn đi xe buýt hoặc nhanh hơn thì đi taxi ra bến xe Trung tâm cần thơ- mua vé xe đi thẳng đến cảng Trần Đề. vì tuyến xe Cần Thơ - Trần Đề khá ít xe chạy nên khuyến cáo bạn nếu xuống sân bay cần thơ buổi chiều tối thì hết xe chạy thẳng Trần Đề. lúc ấy bạn sẽ phải đi tới soc trăng rồi đi xe ôm ra Trần Đề. Vé tàu bạn có thể book Online và chuyển khoảng cho họ.
Sáng 9h30 mình đến Cần Thơ rồi. Có xe đi thẳng xuống Trần Đề hả bạn hay quá. Còn Trần Đề - Cần Thơ có nhiều xe ko bạn? Bạn từ Cần Thơ xuống Trần Đề bằng phương tiện j vây?

Mình là nữ cũng muốn đi Côn Đảo trong khung thời gian từ ngày 17 đến 20 tháng 8. Mình ở Sài Gòn nên nghĩ đi qua Vũng Tàu là tiện nhất. Nếu bạn nào muốn đi trong khung thời gian này thì mình đi chung cho vui

mới đi tour Côn Đảo về, mùa này tàu đi từ VT-CD ngược gió rất sốc => bạn nào sức khoẻ k tốt k nên đi, mệt kinh khủng. Mình sức khoẻ tốt nhưng phải mất nguyên ngày hôm sau mới trở về trạng thái bt được. Chiều từ CD về xuôi gió nên nhẹ nhàng.
Note: hiện tại gần như các nhà nghỉ, khách sạn ở Côn Đảo đều kín phòng, nếu không đặt trước phải tính đến phương án ngủ lều ngoài biển.

Sáng 9h30 mình đến Cần Thơ rồi. Có xe đi thẳng xuống Trần Đề hả bạn hay quá. Còn Trần Đề - Cần Thơ có nhiều xe ko bạn? Bạn từ Cần Thơ xuống Trần Đề bằng phương tiện j vây?

có xe đi thẳng trần đề nhưng rất ít, nếu bạn đến cần thơ ngay khung giờ ko có xe thì có thể đi chuyến nối đến sóc trăng .rồi từ sóc trăng đi xe 2 bánh ra trần đề. mình thì đi bằng xe 2 bánh

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,647
190,155
Latest member
ncvinh123
Back