What's new

Tìm thêm bạn đồng hành Thượng Hải - Hàng Châu - Tô Châu 10/2015

"Hành trình: Hà Nội _ Thượng Hải _ Vo Tích _ Tô Châu _ Hàng Châu _ Châu Trang _ Thượng Hải _ Hà Nội"

Hiện nhóm mình có ba chị em và một anh giai vui vẻ, trẻ trung, yêu đời, thích thơ ca, yêu chụp ảnh ^^ có kế hoạch du ngoạn Giang Nam tháng 10. Ba chị em có thể giao tiếp bằng tiếng trung, là cơ hội cho các bạn thích du ngoạn chốn Giang Nam tiên cảnh mà có bạn đồng hành hiểu tiếng bản ngữ. " Trên có thiên đàng, dưới có Tô Châu, ở giữa có Châu Trang".
Các bạn có sở thích cùng email cho mình tới: [email protected]

Vì nhóm chỉ mới có một anh giai hơi côi cút nên bên mình prefer bạn nam đi cùng hơn, nhưng bạn nữ cũng hoan nghênh nhé.

Last edited:
Hic, bạn ơi mình hỏi chút, bạn đặt vé VNA khi nào mà đc rẻ vậy. Mình canh me suốt toàn tầm 10tr nên tính đi đường vòng qua Kuala Lumpur bằng Air Asia, cũng rơi vào khoảng 7 8tr. Mê lịch trình của bạn quá ^^ mà ko biết có join đc ko vì cty mình không cho nghỉ nhiều :(

Hic, bạn ơi mình hỏi chút, bạn đặt vé VNA khi nào mà đc rẻ vậy. Mình canh me suốt toàn tầm 10tr nên tính đi đường vòng qua Kuala Lumpur bằng Air Asia, cũng rơi vào khoảng 7 8tr. Mê lịch trình của bạn quá ^^ mà ko biết có join đc ko vì cty mình không cho nghỉ nhiều :(
Hum qua mình book thử thì tầm 7,5 triệu mà ta :)

Mình đặt từ tháng 4-2015, của VNA đấy, đúng đợt sale mà

Bạn có định join với nhóm ko thì tìm vé máy bay giá rẻ đi nhé

Chào Lavender, mình định tham gia nhóm của bạn, nhưng cho mình hỏi chút là với chương trình của bạn như vậy thì đi bộ có nhiều ko? Vi mình ko đi bộ được nhiều, phải nghỉ. với vé mình check qua thi lên 10tr, bạn biết tìm vé rẻ ở đâu chỉ mình để mình tìm với.

Thanks.

mình cũng dự định sang tô châu tháng 10, nhưng mình khả năng sẽ ở lại tô châu nhiều thời gian nhất tầm 2 đến 3 ngày, ở tô châu thì các bạn china của mình chắc chắn sẽ lo ăn ở miễn phí, nhưng mình dự định khoảng 1/10

Hi,

Mình cũng đã book vé đi Thượng Hải, nhưng chỉ ở 5 ngày từ 21 đến 25. Nếu có dịp gặp nhau giao lưu ở 1 chặng nào đó nhé.

Các bạn đã xin visa chưa? Mình vẫn chưa tìm hiểu gì về mục này cả, các bạn có kinh nghiệm gì share cho mình với.

Thanks

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,651
190,156
Latest member
dulichanton-binhhung
Back