What's new

Tình hình lúa chín vùng cao 2012

Các bác ơi không tìm thấy topic tình hình lúa năm 2012 đành hỏi tạm ở đây? có bác nào biết tình hình lúa Mù Cang Chải bây giờ đang giai đoạn nào không? Đang định trung tuần tháng 9 đi ngắm lúa.

@tuandieu : Cảm ơn bạn nhiều. Vậy là đoàn mình yên tâm chuẩn bị rồi nhất là khi có cả " bảo bối" do bạn cung cấp trên.(HH)

Nhà mình ơi,

Tuần sau mình chạy HN - MCC - Sapa - HN

Suất phát sáng 13/9 và kết thúc sáng 16/9 (sapa - HN đi tàu)

Nhà mình có nhóm nào di dịp này cho mình gộp chung chay đở buồn nhé.

Mình bay SG-HN vào chiều 12/9 (chiều T4)

Mình tên Quang
DTDD: 01685644596

Nhà mình để lại em cái tin nhé! Mong giao lưu với nhà mình!!

Nậm Khắt, La Pán Tẩn, Chế Cu Nha, Dế Xu Phình, còn gần Tú Lệ cũng có vài bản khá đẹp, còn khuyên bạn nên vào bản Lìm Mông, đẹp mê hồn luôn.

Đường vào các bản nhất là bản Lìm Mông thì đi như thế nào hở bạn. Từ ngoài đường lớn mình tự rẻ vào, có chỉ dẩn gì không ?

Đường vào các bản nhất là bản Lìm Mông thì đi như thế nào hở bạn. Từ ngoài đường lớn mình tự rẻ vào, có chỉ dẩn gì không ?

Từ Tú Lệ đi vài trăm mét có cái biển Đèo Khau Phạ, Đi quá thêm vài km nữa có lối rẽ bên phải vào Lìm Mông, hình như có biển hay sao ấy

Last edited:
Cảm ơn nhìu, nhưng mình hỏi đi từ Xín Mần cơ, đang lăn tăn cái đoạn 20km đang làm đường đó :(

Ô tô thì cái đường chính chắc chắn ko đi được, còn cái đường mới mở lâu mình ko đi lại nên ko rõ, vẫn đang cấp phối

Mình định leo Phan 28 đến 30 mới tạt qua mù căng chải thì ko biết lúc ấy còn lúa để ngắm không nhỉ?

Lúa MCC đến giữa tháng 10 vẫn còn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back